സുല്‍ത്താന്‍ ഖാബൂസ് ഹോസ്പിറ്റല്‍ 2024ല്‍ പൂര്‍ത്തിയാകും

0

സ്​​ട്രെ​ക്ച​റ​ല്‍ പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ള്‍ 75 ശ​ത​മാ​ന​വും പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. 2024 അ​വ​സാ​ന​ത്തോ​ടെ മു​ഴു​വ​ന്‍ പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ളും പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ്​ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.13.80 കോ​ടി റി​യാ​ല്‍ ചെ​ല​വി​ല്‍ ഏ​ഴു​നി​ല​ക​ളി​ലാ​യി 700 ബെ​ഡ് സൗ​ക​ര്യ​ത്തോ​ടെ നി​ര്‍​മി​ക്കു​ന്ന ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ ഏ​റ്റ​വും നൂ​ത​ന ചി​കി​ത്സ സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും.അ​പ​ക​ട-​അ​ത്യാ​ഹി​ത വി​ഭാ​ഗം, പു​ന​ര​ധി​വാ​സ കേ​ന്ദ്രം, ഡ​യാ​ലി​സി​സ് യൂ​നി​റ്റ്, തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗം, കീ​മോ​തെ​റ​പ്പി, ഡേ ​ക്ലി​നി​ക്കു​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്ന​താ​ണ്​ പ്ര​ധാ​ന കെ​ട്ടി​ടം.നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കു​ന്ന​തോ​ടെ നി​ല​വി​ലെ ആ​ശു​പ​ത്രി കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന മു​ഴു​വ​ന്‍ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളും പു​തി​യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റും. എ​ന്നാ​ല്‍, ചി​ല വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ ആ​വ​ശ്യ​മെ​ങ്കി​ല്‍ നി​ല​വി​ലെ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ല്‍ തു​ട​രു​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.