നീ​ണ്ട​കാ​ല​ത്തെ കാ​ത്തി​രി​പ്പി​നു​ശേ​ഷം ബ​ഹ്​​റൈ​നി​ലെ സ്​​കൂ​ളി​ക​ളി​ല്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ എ​ത്തി

0

പു​തി​യ അ​ധ്യ​യ​ന വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ന്​ തു​ട​ക്കം കു​റി​ച്ച്‌​ ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ രാ​ജ്യ​ത്തെ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സ്​​കൂ​ളു​ക​ള്‍ തു​റ​ന്ന​ത്.1.46 ല​ക്ഷം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളി​ല്‍ 79,000 പേ​ര്‍​ സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ എ​ത്തി. ​നേ​രി​ട്ട്​ സ്​​കൂ​ളി​ല്‍ എ​ത്തു​ന്ന​തി​ന്​ ഇ​ത്ര​യും ​േപ​രാ​ണ്​ താ​ല്‍​പ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്​. നി​ശ്ചി​ത ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഒാ​ഫ്​​ലൈ​നി​ലും മ​റ്റു ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​നി​ലു​മാ​യി​രി​ക്കും ക്ലാ​സു​ക​ള്‍. ഒാ​ഫ്​​ലൈ​ന്‍ പ​ഠ​ന​ത്തി​ന്​ താ​ല്‍​പ​ര്യം അ​റി​യി​ക്കാ​ത്ത​വ​ര്‍​ക്ക്​ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ പ​ഠ​ന രീ​തി​യാ​യി​രി​ക്കും തു​ട​രു​ക. ഏ​ത്​ രീ​തി​വേ​ണ​മെ​ന്ന്​ തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ന്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കും ര​ക്ഷാ​ക​ര്‍​ത്താ​ക്ക​ള്‍​ക്കും സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യം ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു.ആ​ദ്യ അ​ധ്യ​യ​ന ദി​വ​സം വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​മാ​ജി​ദ്​ ബി​ന്‍ അ​ലി അ​ല്‍ നു​െ​എ​മി വി​വി​ധ സ്​​കൂ​ളു​ക​ള്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ന​ട​ത്തി​യ ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ള്‍ അ​ദ്ദേ​ഹം വി​ല​യി​രു​ത്തി. സാ​മൂ​ഹി​ക അ​ക​ലം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പു വ​രു​ത്തു​ന്ന എ​ല്ലാ മു​ന്‍​ക​രു​ത​ലു​ക​ളും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. സ്​​കൂ​ളു​ക​ള്‍ കൂ​ട​ക്കൂ​ടെ അ​ണു​മു​ക്ത​മാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.