കല്‍ബയിലെ അല്‍ തുറൈഫ് പാര്‍ക്ക് നവീകരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കി സഞ്ചാരികള്‍ക്കായി തുറന്നു

0

പുല്ലും പൂക്കളും മരങ്ങളും തണലുവിരിക്കുന്ന ഉദ്യാനത്തിന് 9,00,000 ചതുരശ്ര മീറ്റര്‍ ചുറ്റളവുണ്ട്.പാര്‍ക്കില്‍ നമസ്​കാര മുറി, കഫറ്റീരിയ, വിശ്രമമുറികള്‍, റബര്‍ നടപ്പാത, കുട്ടികളുടെ കളിസ്ഥലം, മറ്റു സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും നല്‍കിയതായി പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിലെ ബ്രാഞ്ചസ് വകുപ്പ് ഡയറക്​ടര്‍ എന്‍ജി. മുഹമ്മദ് ബിന്‍ യാറൂഫ് പറഞ്ഞു. കളിക്കളത്തി​ന്‍െറ ആകൃതിയില്‍ മെനഞ്ഞെടുത്ത ഉദ്യാനം ഏറെ ആകര്‍ഷകമാണ്.കല്‍ബയിലെ കുട്ടികള്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കുമായി നിര്‍മിച്ച അല്‍ ഗൈല്‍ ഉദ്യാനവും തുറന്നു. 24,000 ചതുരശ്ര മീറ്റര്‍ വിസ്​തീര്‍ണത്തില്‍ വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന ഉദ്യാനത്തില്‍ 540 മീറ്റര്‍ റബര്‍ നടപ്പാത, സമുദ്ര-പ്രചോദിത വിനോദ കളിസ്ഥലങ്ങള്‍, ഫിറ്റ്നസ് ഉപകരണങ്ങള്‍, ജലധാര, അതിശയകരവും വിശാലവുമായ പുല്‍മേടുകള്‍ എന്നിവയുണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.