ലു​ലു ഹൈ​പ്പ​ര്‍ മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റി​ല്‍ ‘സൂ​പ്പ​ര്‍ ഡീ​ല്‍​സ്​’ പ്ര​മോ​ഷ​ന്‍ കാ​മ്ബ​യി​ന്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ചു

0

ആ​ഗ​സ്​​റ്റ്​ 25 മു​ത​ല്‍ സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ ഒ​ന്നു​വ​രെ ലു​ലു​​വി​െന്‍റ കു​വൈ​ത്തി​ലെ എ​ല്ലാ ഒൗ​ട്ട്​​​ലെ​റ്റു​ക​ളി​ലും പ​ഴ​ങ്ങ​ള്‍, പ​ച്ച​ക്ക​റി​ക​ള്‍, ഫ്ര​ഷ്​ ആ​ന്‍​ഡ്​ ഫ്രോ​സ​ണ്‍ ഇ​റ​ച്ചി ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍, മ​ത്സ്യം, മൊ​ബൈ​ല്‍ ഫോ​ണു​ക​ള്‍, ടി.​വി, ​െഎ.​ടി ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ക്ക്​ ആ​ക​ര്‍​ഷ​ക​മാ​യ നി​ര​ക്കി​ള​വു​ക​ളും ഒാ​ഫ​റു​ക​ളു​മു​ണ്ടാ​കും.Cortigiani, De Backers, Eten, Ruff and Sin തു​ട​ങ്ങി വ​സ്​​ത്ര ബ്രാ​ന്‍​ഡു​ക​ള്‍​ക്കും ഡി​സ്​​കൗ​ണ്ടു​ക​ളു​ണ്ട്. https://www.luluhypermarket.com/ എ​ന്ന ഒാ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ പ്ലാ​റ്റ്​​ഫോ​മി​ലും ഒാ​ഫ​റു​ക​ള്‍ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. പ്ര​മോ​ഷ​ന്‍ കാ​ല​യ​ള​വി​ല്‍ 30 ​ദീ​നാ​റി​നു മു​ക​ളി​ല്‍ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ പ​ര്‍​ച്ചേ​സ്​ ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ല്‍ സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​ച്ചു​ന​ല്‍​കും.കോ​വി​ഡ്​ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ല​ഘൂ​ക​രി​ച്ച്‌​ രാ​ജ്യം സാ​ധാ​ര​ണ ജീ​വി​ത​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ ചു​വ​ടു​വെ​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ അ​നു​ബ​ന്ധ​മാ​യാ​ണ്​ മി​ക​ച്ച ഒാ​ഫ​റു​ക​ളും ഡി​സ്​​കൗ​ണ്ടു​ക​ളു​മാ​യി ‘സൂ​പ്പ​ര്‍ ഡീ​ല്‍​സ്​’ പ്ര​മോ​ഷ​ന്‍ കാ​മ്ബ​യി​ന്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.