പുതിയ ഇന്ത്യന്‍ ചീഫ് ലൈനപ്പ് ഇന്ത്യയില്‍ ആരംഭിച്ചു

0

വണ്ടിയുടെ വില 20.75 ലക്ഷം രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുന്നു. ആഗോള 2021 ലെ ഇന്ത്യന്‍ ചീഫ് ലൈനപ്പിലെ ആറ് മോഡലുകളില്‍ മൂന്നെണ്ണം ഇപ്പോള്‍ ഇന്ത്യയിലെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യന്‍ ചീഫ് ഡാര്‍ക്ക് ഹോഴ്സ് ഈ മൂന്നെണ്ണത്തില്‍ ഏറ്റവും താങ്ങാവുന്ന വില ഉള്ളതാണ്. അതിന്‍റെ വില 20.75-20.86 ലക്ഷം രൂപ വരെയാണ്. അതിന് മുകളില്‍ ഉള്ളതിന് 21.40-21.44 ലക്ഷം രൂപയുള്ള ചീഫ് ബോബര്‍ ഡാര്‍ക്ക് ഹോഴ്സ് ആണ്, അതേസമയം ഏറ്റവും വിലയേറിയത് 22.82-22.84 ലക്ഷം രൂപ വിലയുള്ള സൂപ്പര്‍ ചീഫ് ലിമിറ്റഡാണ്.ഇന്ത്യന്‍ ചീഫ് ഡാര്‍ക്ക് ഹോഴ്സ്, സ്ട്രിപ്പ്-ഡൗണ്‍ ലുക്ക്, ഡ്രാഗ് ഹാന്‍ഡില്‍ബാറുകള്‍, 19 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകള്‍, മിഡ് സെറ്റ് ഫൂട്ട് പെഗ്ഗുകള്‍, സോളോ ബോബര്‍ സീറ്റ് എന്നിവ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. മറ്റ് രണ്ട് മോഡലുകള്‍ പോലെ, ചീഫ് ഡാര്‍ക്ക് ഹോഴ്സ് ത്രോട്ടില്‍-ബൈ-വയര്‍, ക്രൂയിസ് കണ്‍ട്രോള്‍, എബിഎസ്, റിയര്‍ സിലിണ്ടര്‍ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കല്‍ എന്നിവ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡായി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പേര് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ, ബോബര്‍ ഡാര്‍ക്ക് ഹോഴ്സില്‍ ധാരാളം കറുത്ത ബിറ്റുകള്‍ ഉണ്ട്, അത് മറ്റ് ലൈനപ്പില്‍ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നു.ഈ മൂന്ന് മോഡലുകള്‍ക്കും കറുത്ത പകരുന്നത് 1,890 സിസി, വി-ട്വിന്‍, എയര്‍-കൂള്‍ഡ് ‘തണ്ടര്‍സ്ട്രോക്ക് 116’ എഞ്ചിനാണ്, അത് 162 എന്‍എം ടോര്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഇന്ത്യയില്‍ ഇതിനകം വില്‍പ്പനയ്‌ക്കെത്തിയ വിന്റേജ്, സ്പ്രിംഗ്ഫീല്‍ഡ്, ചീഫ്‌ടൈന്‍, റോഡ്മാസ്റ്റര്‍ മോഡലുകളില്‍ ഈ മോട്ടോര്‍ ഇതിനകം തന്നെ ഉണ്ട്

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.