മെ​ഗാ​മാ​ര്‍​ട്ട്​ സൂ​പ്പ​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റ്​ 15ാമ​ത്​ സ്​​റ്റോ​ര്‍ ബു​സൈ​തീ​നി​ലെ അ​ല്‍​സ​യാ​ഹ്​ സ്​​ക്വ​യ​റി​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​മാ​രം​ഭി​ച്ചു

0

MANAMA : ര​ണ്ട്​ നി​ല​ക​ളി​ലാ​യി 1700 ച​തു​ര​ശ്ര മീ​റ്റ​റി​ലാ​ണ്​ സ്​​റ്റോ​ര്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ്രാ​ദേ​ശി​ക​വും ഇ​റ​ക്കു​മ​തി ചെ​യ്​​ത​തു​മാ​യ മി​ക​ച്ച ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ ബു​സൈ​തീ​ന്‍ നി​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്ക്​ സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കാ​നു​ള്ള അ​വ​സ​ര​മാ​ണ്​ ഒ​രു​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ മാ​നേ​ജ്​​മെന്‍റ്​ അ​റി​യി​ച്ചു. ഭ​ക്ഷ്യ​വി​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍, വീ​ട്ടു​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ ഇ​വി​ടെ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. വി​ശാ​ല​മാ​യ പാ​ര്‍​ക്കി​ങ്​ സൗ​ക​ര്യ​വും ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. മി​ക​ച്ച ഷോ​പ്പി​ങ്​ അ​നു​ഭ​വം പു​തി​യ സൂ​പ്പ​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റി​ല്‍ ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ മാ​നേ​ജ്​​മെന്‍റ്​ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.