കോ​വി​ഡ്​ ചി​കി​ത്സ സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ വി​ല​യി​രു​ത്താ​ന്‍ കു​വൈ​ത്ത്​ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ ഖാ​ലി​ദ്​ അ​ല്‍ ഹ​മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹി​െന്‍റ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ വി​വി​ധ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ള്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു

0

ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച രാ​വി​ലെ ന​ട​ത്തി​യ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തോ​ടൊ​പ്പം ​ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​ബാ​സി​ല്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്, മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​ണ്ട​ര്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ഡോ. ​മു​സ്​​ത​ഫ രി​ദ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ലോ​കം മു​ഴു​വ​ന്‍ മ​ഹാ​മാ​രി​ക്കെ​തി​രെ പൊ​രു​തു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രു​ടെ ത്യാ​ഗ​വും ദൃ​ഢ​നി​ശ്ച​യ​വും നി​ര​വ​ധി ജീ​വ​ന്‍ ര​ക്ഷി​ച്ച​താ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രു​ടെ​യും മ​റ്റ്​ കോ​വി​ഡ്​ മു​ന്ന​ണി​പ്പോ​രാ​ളി​ക​ളെ​യും അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കു​ന്നു.വാ​ക്​​സി​നേ​ഷ​ന്‍ വി​പു​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്നു. ന​മ്മു​ടെ കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്ക്​ സ്​​കൂ​ള്‍ വ​ര്‍​ഷം ന​ഷ്​​ട​മാ​യി. വൈ​കാ​തെ ആ​രോ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​യ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ​ത്തി​ല്‍ കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്ക്​ സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ എ​ത്താ​ന്‍ ക​ഴി​യു​മെ​ന്നാ​ണ്​ പ്ര​തീ​ക്ഷ. ഇൗ ​പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യെ നാം ​അ​തി​ജ​യി​ക്കു​ക ത​ന്നെ ചെ​യ്യു​മെ​ന്ന്​ ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ ഖാ​ലി​ദ്​ അ​ല്‍ ഹ​മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ ഖാ​ലി​ദ്​ അ​ല്‍ ഹ​മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്, ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​ബാ​സി​ല്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കു​ന്നു

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.