കു​വൈ​ത്ത്​ അ​മീ​ര്‍ ശൈ​ഖ് ന​വാ​ഹ് അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ് അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ് പെ​രു​ന്നാ​ള്‍ ന​മ​സ്​​കാ​രം നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ച​ത് ബി​ലാ​ല്‍ ബി​ന്‍ റ​ബാ​ഹ്​ പ​ള്ളി​യി​ല്‍

0

ഭ​ര​ണ​കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ പ്ര​മു​ഖ​രും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തോ​ടൊ​പ്പം ഇ​വി​ടെ​യെ​ത്തി. മു​ന്‍​വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ രാ​ജ്യ​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ പ​ള്ളി​യാ​യ മ​സ്​​ജി​ദു​ല്‍ ക​ബീ​റി​ല്‍ ആ​ണ്​ അ​മീ​ര്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ പ്ര​മു​ഖ​ര്‍ പെ​രു​ന്നാ​ള്‍ ന​മ​സ്​​കാ​ര​ത്തി​ന്​ എ​ത്താ​റു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. പ​ള്ളി ഭ​ര​ണ​കാ​ര്യാ​ല​യ ഓ​ഫി​സി​ല്‍ പ്ര​മു​ഖ നേ​താ​ക്ക​ള്‍ അ​മീ​റി​ന് പെ​രു​ന്നാ​ള്‍ ആ​ശം​സ​ക​ള്‍ നേ​ര്‍​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ബ​ലി​പെ​രു​ന്നാ​ളി​നെ അ​പേ​ക്ഷി​ച്ച്‌​ മു​ന്‍ അ​മീ​ര്‍ ​ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹി​െന്‍റ വി​യോ​ഗം നൊ​മ്ബ​ര​മാ​യി. രാ​ജ്യ​ത്തെ മു​ഴു​വ​ന്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കും സ​ന്തോ​ഷ​ത്തോ​ടെ​യും സ​മാ​ധാ​ന​ത്തോ​ടെ​യും പെ​രു​ന്നാ​ള്‍ ആ​ഘോ​ഷി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്ക​ട്ടെ​യെ​ന്ന്​ അ​മീ​ര്‍ ശൈ​ഖ് ന​വാ​ഹ് അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ് അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ് ആ​ശം​സി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.