കു​തി​രാ​ന്‍ തു​ര​ങ്ക​ത്തി​ല്‍ അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വം ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം നീ​ളും

0

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് ന​ട​ന്ന യോ​ഗ​ത്തി​ന് ശേ​ഷം 29ന് ​ട്ര​യ​ല്‍ റ​ണ്‍ ന​ട​ക്കും എ​ന്നാ​ണ് പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ വ്യ​ക്ത​മാ​യ മ​റു​പ​ടി ദേ​ശീ​യ​പാ​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന്​ ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടി​ല്ല.സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച​ത​നു​സ​രി​ച്ച്‌ കെ.​എം.​സി ക​മ്ബ​നി നി​ര്‍​മാ​ണം പൂ​ര്‍ത്തീ​ക​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. അ​ഗ്നി​സു​ര​ക്ഷ സേ​ന​യു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന പൂ​ര്‍ത്തി​യാ​ക്കി അം​ഗീ​കാ​ര​വും നേ​ടി. പു​തി​യ സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് സ്ഥ​ലം എം.​എ​ല്‍.​എ കൂ​ടി​യാ​യ റ​വ​ന്യു മ​ന്ത്രി​കെ. രാ​ജ​ന്‍ പ്ര​ത്യേ​ക താ​ല്‍പ​ര്യ​മെ​ടു​ത്ത് നി​ര്‍​മാ​ണം വേ​ഗ​ത്തി​ലാ​ക്കി​യ​ത്. രാ​ത്രി​യും പ​ക​ലും പ്ര​വൃ​ത്തി ന​ട​ത്തി​യാ​ണ്​ ആ​ഗ​സ്​​റ്റി​ന് മു​മ്ബ്​ തു​ര​ങ്ക നി​ര്‍​മാ​ണം പൂ​ര്‍ത്തീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ഇ​നി ദേ​ശീ​യ​പാ​ത അ​തോ​റി​റ്റി​യു​ടെ സു​ര​ക്ഷ വി​ഭാ​ഗ​മാ​ണ് നി​ര്‍​മാ​ണം വി​ല​യി​രു​ത്തി അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കേ​ണ്ട​ത്.എ​ന്നാ​ല്‍, നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വൃ​ത്തി പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ന്‍ ദേ​ശീ​യ​പാ​ത അ​തോ​റി​റ്റി ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്​​ഥ​ര്‍ എ​ന്നെ​ത്തുമെന്ന് അ​റി​യാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ തു​ര​ങ്ക​പാ​ത തു​റ​ക്കാ​ന്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ സ​മ​യ​മെ​ടു​ക്കും.പൊ​തു​ഗ​താ​ഗ​ത​ത്തി​ന് തു​റ​ക്കും മു​മ്ബ് ഇ​തി​ലൂ​ടെ സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ​യും സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പ് വ​രു​ത്താ​ന്‍ സു​ര​ക്ഷ സം​ഘം നി​ര്‍​ദേ​ശി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ന്‍ കാ​ല​താ​മ​സം ഉ​ണ്ടാ​കു​മോ എ​ന്നും പ​റ​യാ​നാ​വി​ല്ല.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.