വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര മേ​ഖ​ല​യി​ലെ അ​ട​ച്ചു​പൂ​ട്ട​ല്‍ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ന്‍ പു​ന​രു​ജ്ജീ​വ​ന പാ​ക്കേ​ജ്

0

പാ​ക്കേ​ജി​നു​ള്ള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ വി​ഹി​ത​മാ​യി 30 കോ​ടി വ​ക​യി​രു​ത്തി. ര​ണ്ട്​ പു​തി​യ ടൂ​റി​സം സ​ര്‍​ക്യൂ​ട്ട്​ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും ബ​ജ​റ്റി​ല്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. മ​ല​ബാ​ര്‍ ലി​റ്റ​റ​റി സ​ര്‍​ക്യൂ​ട്ട്, ബ​യോ ഡൈ​വേ​ഴ്​​സി​റ്റി സ​ര്‍​ക്യൂ​ട്ട്​ എ​ന്ന പേ​രി​ലു​ള്ള ഇൗ ​സം​രം​ഭ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി 50 കോ​ടി.തു​ഞ്ച​ത്തെ​ഴു​ത്ത​ച്ഛ​ന്‍, വൈ​ക്കം മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബ​ഷീ​ര്‍, ഒ.​വി. വി​ജ​യ​ന്‍, എം.​ടി. വാ​സു​ദേ​വ​ന്‍​നാ​യ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​രി​ലൂ​ടെ പ്ര​ശ​സ്​​ത​മാ​യ തു​ഞ്ച​ന്‍ സ്​​മാ​ര​കം, ബേ​പ്പൂ​ര്‍, ത​സ്രാ​ക്ക്, ഭാ​ര​ത​പ്പു​ഴ​യു​ടെ തീ​ര​ങ്ങ​ള്‍, കൂ​ടാ​തെ പൊ​ന്നാ​നി, തൃ​ത്താ​ല എ​ന്നീ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളെ കോ​ര്‍​ത്തി​ണ​ക്കി​യാ​ണ്​ മ​ല​ബാ​ര്‍ ലി​റ്റ​റ​റി സ​ര്‍​ക്യൂ​ട്ട്​ .കൊ​ല്ലം അ​ഷ്​​ട​മു​ടി​ക്കാ​യ​ല്‍, കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര, മീ​ന്‍​പി​ടി​പ്പാ​റ, മു​ട്ട​റ മ​രു​തി​മ​ല, ജ​ഡാ​യു​പ്പാ​റ, തെ​ന്മ​ല, അ​ച്ച​ന്‍​കോ​വി​ല്‍ എ​ന്നീ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളെ ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​​ ബ​യോ ഡൈ​വേ​ഴ്​​സി​റ്റി സ​ര്‍​ക്യൂ​ട്ട്​ടൂ​റി​സം വ​കു​പ്പി​െന്‍റ മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റി​ങ്ങി​ന്​ നി​ല​വി​ലു​ള്ള 100 കോ​ടി രൂ​പ​ക്ക്​ പു​റ​മെ 50 കോ​ടി​കൂ​ടി അ​ധി​ക​മാ​യി അ​നു​വ​ദി​ച്ചുടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന മൂ​ല​ധ​നം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ കെ.​എ​ഫ്.​സി 400 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ വാ​യ്​​പ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കുംവി​േ​നാ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ആ​ക​ര്‍​ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ ജ​ലാ​ശ​യ​ങ്ങ​ളി​ലും ക​ര​യി​ലും സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന ആം​ഫി​ബി​യ​ന്‍ വാ​ഹ​ന​സൗ​ക​ര്യം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും. ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​മാ​യി കൊ​ല്ലം, കൊ​ച്ചി, ത​ങ്ക​ശ്ശേ​രി മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ ഇ​ത്​ ആ​രം​ഭി​ക്കും. ഇ​തി​നാ​യി അ​ഞ്ചു​കോ​ടി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.