ജി​ല്ല അ​തി​ര്‍​ത്തി​യാ​യ കൊ​ടു​മു​ടി​യി​ലെ പൊ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് എ​ന്നും ചാ​യ​യും പ​ല​ഹാ​ര​വു​മാ​യി എ​ത്തു​ക​യാ​ണ്​ ഈ ​പ​ത്താം ക്ലാ​സു​കാ​രി

0

കൊ​ടു​മു​ടി​യി​ലെ പ്ര​വാ​സി​യാ​യ തെ​ക്കും​പ​റ​മ്ബി​ല്‍ പ​ള്ളി​യാ​ലി​ല്‍ സൈ​ത​ല​വി​യു​ടെ​യും ഖ​ദീ​ജ​യു​ടെ​യും മ​ക​ള്‍ ഷാ​ദി​യ​യാ​ണ് വൈ​കു​ന്നേ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പൊ​ലീ​സു​കാ​ര്‍​ക്കും ട്രോ​മാ​കെ​യ​ര്‍ വ​ള​ന്‍​റി​യ​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്കു​മു​ള്ള ചാ​യ​യു​മാ​യി എ​ത്തു​ന്ന​ത്.മേ​യ് 16 മു​ത​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട്​ 5.30ഓ​ടെ ചാ​യ​യും പ​ല​ഹാ​ര​വു​മാ​യി എ​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്. ചെ​ക്ക്പോ​സ്​​റ്റി​ല്‍ ഉ​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക് ഉ​ച്ച​ഭ​ക്ഷ​ണം ല​ഭി​ക്കാ​തെ വ​രു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​വ​രു​ടെ വീ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഭ​ക്ഷ​ണം എ​ത്തി​ച്ചു ന​ല്‍​കാ​റു​മു​ണ്ട്. ന​ടു​വ​ട്ടം ജ​ന​ത ഗ​വ. ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി സ്കൂ​ള്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി​യാ​ണ്​ ഷാ​ദി​യ.കു​ടും​ബ​ശ്രീ​യു​ടെ പൂ​ന്തു​മ്ബി എ​ന്ന ബാ​ല​സ​ഭ​യു​ടെ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ത​ല ഭാ​ര​വാ​ഹി കൂ​ടി​യാ​ണ്.ഇ​രി​മ്ബി​ളി​യം ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് അ​ഞ്ചാം വാ​ര്‍​ഡ് അം​ഗം ടി.​പി. മെ​റീ​ഷ്, ആ​ര്‍.​ആ​ര്‍.​ടി അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ പി.​ഇ. മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഫാ​യി​സ്, എ​ന്‍. വി​പി​ന്‍ സു​ന്ദ​ര​ന്‍, സി. ​ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ പൊ​ലീ​സി​െന്‍റ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ഷാ​ദി​യ​യെ അ​നു​മോ​ദി​ച്ചു. വ​ളാ​ഞ്ചേ​രി എ​സ്.​ഐ സി. ​മു​ഹ​മ്മ​ദ് റാ​ഫി ഷാ​ഹി​ദ​ക്ക്​ പ​ഠ​നോ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും മി​ഠാ​യി​യും കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ കി​റ്റു​ക​ള്‍ അ​ട​ങ്ങി​യ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളും കൈ​മാ​റി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.