ഫ​ല​സ്​​തീ​നി​ലെ ഇ​സ്രാ​​യേ​ല്‍ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തെ യു.​എ​ന്‍ ര​ക്ഷാ​സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ അ​പ​ല​പി​ച്ച്‌​ കു​വൈ​ത്ത്

0

കു​വൈ​ത്ത്​ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​അ​ഹ്​​മ​ദ്​ നാ​സ​ര്‍ അ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ ആ​ണ്​ കു​വൈ​ത്തി​നെ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം​ചെ​യ്​​ത്​​ സം​സാ​രി​ച്ച​ത്.ഫ​ല​സ്​​തീ​ന്‍ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​സ്രാ​യേ​ല്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന എ​ല്ലാ അ​ധി​നി​വേ​ശ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളെ​യും കു​വൈ​ത്ത്​ എ​തി​ര്‍​ക്കു​ന്നു.ഫ​ല​സ്​​തീ​നി​ക​ളു​ടെ വീ​ടും സ്വ​ത്തു​ക്ക​ളും അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മം ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്ക​ണം. മ​സ്​​ജി​ദു​ല്‍ അ​ഖ്​​സ​യി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ സൈ​നി​ക ഇ​ട​പെ​ട​ലും അ​തി​ക്ര​മ​വും പ്ര​തി​ഷേ​ധാ​ര്‍​ഹ​മാ​ണ്. ഇ​സ്രാ​യേ​ല്‍ സൈ​നി​ക ന​ട​പ​ടി നി​ര്‍​ത്തി​വെ​ച്ച്‌​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര നി​യ​മ​ങ്ങ​ളും ക​രാ​റു​ക​ളും പാ​ലി​ക്കാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​ക​ണ​മെ​ന്നും ഡോ. ​അ​ഹ്​​മ​ദ്​ നാ​സ​ര്‍ അ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.