ചൂ​ടു​കാ​ലം ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഉ​ച്ച​സ​മ​യ​ത്തെ പു​റം​ജോ​ലി​ക​ള്‍​ക്ക്​ രാ​ജ്യ​ത്ത്​ വി​ല​ക്ക്

0

ഉ​ച്ച 12.30 മു​ത​ല്‍ 3.30 വ​രെ​യാ​ണ്​ നി​ര്‍​മാ​ണ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍​ക്കും തു​റ​സ്സാ​യ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കും വി​ശ്ര​മ​മ​നു​വ​ദി​ക്കു​ക. വേ​ന​ല്‍ ശ​ക്​​തി​പ്പെ​ടു​ന്ന ജൂ​ണ്‍, ജൂ​ലൈ, ആ​ഗ​സ്​​റ്റ്​​ മാ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വി​ല​ക്ക്​ തു​ട​രു​മെ​ന്ന്​ തൊ​ഴി​ല്‍ മ​ന്ത്രാ​ല​യം പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ച പ്ര​സ്​​താ​വ​ന​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ സു​ര​ക്ഷ​യും ആ​രോ​ഗ്യ​വും പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചാ​ണ്​ തീ​രു​മാ​നം. നി​യ​മ​ത്തി​ലെ ആ​ര്‍​ട്ടി​ക്​​ള്‍ 16 പ്ര​കാ​രം തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ​ത്തി​നും സ​ു​ര​ക്ഷ​ക്കും ഭീ​ഷ​ണി​യു​ള്ള സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി​ക​ള്‍ ഭാ​ഗി​ക​മാ​യോ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യോ നി​ര്‍​ത്തി​വെ​ക്കാ​ന്‍ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന്​ അ​ധി​കാ​ര​മു​ണ്ട്. ഇ​തു​പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ്​ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളി​ലും സ​മാ​ന​മാ​യ നി​യ​ന്ത്ര​ണം കൊ​ണ്ടു​വ​ന്നി​രു​ന്നു.ഒ​മാ​നി​ലെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ര​ണ്ടാ​ഴ്​​ച​യാ​യി ക​ന​ത്ത ചൂ​ടാ​ണ്​ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. 47 ഡി​ഗ്രി വ​രെ ചി​ല​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ചൂ​ടു​ണ്ടാ​യി. വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ത്​ ഇ​നി​യും കൂ​ടു​മെ​ന്നാ​ണ്​ കാ​ലാ​വ​സ്​​​ഥ വി​ദ​ഗ്​​ധ​ര്‍ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്.നി​ല​വി​ല്‍ ആ​ളു​ക​ള്‍ പ​ക​ല്‍​സ​മ​യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്ന​ത്​ വ​ള​രെ കു​റ​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്. നി​ര്‍​ജ​ലീ​ക​ര​ണ​വും സൂ​ര്യാ​ത​പ​വും ഉ​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന മു​ന്ന​റി​യി​പ്പും ആ​രോ​ഗ്യ വി​ദ​ഗ്​​ധ​ര്‍ ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്ന​ു. അ​തി​നാ​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ വെ​ള്ളം കു​ടി​ക്കു​ക​യും ശ​രീ​ര​ത്തി​ല്‍ സൂ​ര്യ​പ്ര​കാ​ശം നേ​രി​ട്ട്​ പ​തി​ക്കു​ന്ന​ത്​ ശ്ര​ദ്ധി​ക്കു​ക​യും വേ​ണ​മെ​ന്ന്​ വി​ദ​ഗ്ധ​ര്‍ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ടു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.