ഹോ​ട്ട​ല്‍ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ പാ​ക്കേ​ജി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളെ ഡി​സ്​​ക​വ​ര്‍ ഖ​ത്ത​ര്‍ ഉ​ള്‍​െ​പ്പ​ടു​ത്തി

0

വെ​ല്‍ക്കം ഹോം ​ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ ശേ​ഷി വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്​ ത​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​രു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​യ​ര്‍​വേ​യ്​​സി​െന്‍റ ഉ​പ​വി​ഭാ​ഗ​മാ​യ ഡി​സ്​​ക​വ​ര്‍ ഖ​ത്ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. ഹി​ല്‍ട്ട​ണ്‍ അ​വ​ന്യൂ ഹോ​ട്ട​ലും ഡ​ബി​ള്‍ ട്രീ​യു​മാ​ണ് പു​തു​താ​യി പ​ട്ടി​ക​യി​ല്‍ ഉ​ള്‍​െ​പ്പ​ടു​ത്തി​യ ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ള്‍. ഇ​തോ​ടെ 62 ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളാ​ണ് വെ​ല്‍ക്കം ഹോം ​പാ​ക്കേ​ജു​ക​ളി​ല്‍ ല​ഭി​ക്കു​ക.പ്ര​തി​ദി​നം 8886 മു​റി​ക​ളാ​ണ് വെ​ല്‍ക്കം ഹോം ​പാ​ക്കേ​ജി​ല്‍ പ്ര​തി​ദി​ന​മു​ള്ള​തെ​ന്ന് ക​മ്ബ​നി ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു. ഡി​സ്ക​വ​ര്‍ ഖ​ത്ത​ര്‍ വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ല്‍ ല​ഭ്യ​മാ​യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​കാ​രം ഹോ​ട്ട​ല്‍ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ പാ​ക്കേ​ജു​ക​ള്‍ക്ക് ആ​ഗ​സ്ത് 31 വ​രെ ബു​ക്ക് ചെ​യ്യാം. ഈ ​മാ​സം ഖ​ത്ത​റി​ലേ​ക്ക് 85,000 പേ​ര്‍ തി​രി​കെ​യെ​ത്തു​മെ​ന്നാ​ണ്​ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. കൂ​ടു​ത​ല്‍ പേ​ര്‍ എ​ത്തു​മ്ബോ​ള്‍ അ​വ​രു​ടെ ഇ​ഷ്​​ടാ​നു​സ​ര​ണം ബ​ജ​റ്റി​ന് അ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ നേ​ര​ത്തെ ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളും താ​മ​സ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളും ബു​ക്ക് ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. ഖ​ത്ത​റി​ലെ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍ നി​ര്‍ബ​ന്ധ​മാ​യും ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ല്‍ ക​ഴി​യേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്.ഖ​ത്ത​റി​ലെ ഹോ​ട്ട​ല്‍ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ പാ​ക്കേ​ജ് 2300 റി​യാ​ലി​ലാ​ണ് ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ്ര​തി​ദി​നം മൂ​ന്നു​നേ​രം ഭ​ക്ഷ​ണം, പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന, ഹ​മ​ദ് അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍നി​ന്ന്​ ഹോ​ട്ട​ലി​ലേ​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര എ​ന്നി​വ ഇ​തി​ല്‍ ഉ​ള്‍പ്പെ​ടും. മൂ​ന്ന്, നാ​ല്, അ​ഞ്ച് ന​ക്ഷ​ത്ര ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളാ​ണ് പ​ട്ടി​ക​യി​ലു​ള്ള​ത്. തി​രി​കെ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍ക്ക് ഇ​തി​ല്‍നി​ന്നും ഇ​ഷ്​​ടാ​നു​സ​ര​ണം തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. വ​ലി​യ കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് ര​ണ്ട്, മൂ​ന്ന് ബെ​ഡ്റൂം വി​ല്ല​ക​ളും ല​ഭ്യ​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ഖ​ത്ത​റി​െന്‍റ ട്രാ​വ​ല്‍ ആ​ന്‍​ഡ്​​ റി​ട്ടേ​ണ്‍ ന​യ​പ്ര​കാ​രം ഗ്രീ​ന്‍ ലി​സ്​​റ്റ്​ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍നി​ന്നു​ള്ള​വ​ര്‍ ഹോം ​ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ലാ​ണ് ക​ഴി​യേ​ണ്ട​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍, ഗ്രീ​ന്‍ ലി​സ്​​റ്റി​ല്‍ ഇ​ല്ലാ​ത്ത ഇ​ന്ത്യ​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള രാ​ജ്യ​ക്കാ​ര്‍ക്ക്​ ഹോ​ട്ട​ല്‍ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.