വീണ്ടും ഞെട്ടിച്ച്‌​ മസ്​ക്​; ഒരു ദിവസം നേടിയത്​ 1.81 ലക്ഷം കോടി

0

25 മില്യണ്‍ ഡോളറാണ്​ ഓഹരി വിണിയിലെ ഒരു ദിവസത്തെ മസ്​കിന്‍റെ നേട്ടം. 1.81 ലക്ഷം കോടിയാണ്​ വരുമാനത്തില്‍ മസ്​ക്​ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തത്​. ഇതോടെ മസ്​കിന്‍റെ ആകെ ആസ്​തി 174 ബില്യണ്‍ ഡോളറായി ഉയര്‍ന്നു. ബെസോസുമായുള്ള വരുമാന വ്യത്യാസം ഇലോണ്‍ മസ്​ക്​ കുറക്കുകയും ചെയ്​തു.ടെക്​ ഭീമന്‍മാരായ ആപ്പിള്‍, ആമസോണ്‍, ഫേസ്​ബുക്ക്​ എന്നിവരുടെ കരുത്തില്‍ യു.എസ് ഓഹരി സൂചികയായ നാസ്​ഡാക്ക്​ 3.7 ശതമാനം ഉയര്‍ന്നിരുന്നു. ആമസോണ്‍ സ്ഥാപകന്‍ ജെഫ്​ ​ബെസോസിന്‍റെ വരുമാനവും കൂടിയിട്ടുണ്ട്​. 6 ബില്യണ്‍ ഡോളറിന്‍റെ പ്രതിദിന വര്‍ധനയോടെ വരുമാനം 180 ബില്യണ്‍ ഡോളറായി.കഴിഞ്ഞ കുറേ ദിവസങ്ങളായി ടെസ്​ല ഓഹരികള്‍ കടുത്ത വില്‍പന സമ്മര്‍ദം നേരിടുകയായിരുന്നു. എന്നാല്‍, ചൊവ്വാഴ്ച ഓഹരി വില 20 ശതമാനം ഉയര്‍ന്നതോടെ മസ്​ക്​​ വന്‍ നേട്ടമുണ്ടാക്കുകയായിരുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.