മ​സ്​​ക​ത്ത്​: ഒ​മാ​നി​ല്‍ ഞാ​യ​റാ​ഴ്​​ച മു​ത​ല്‍ നി​ല​വി​ല്‍​വ​രു​ന്ന രാ​ത്രി​യാ​ത്ര വി​ല​ക്കി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​യി മു​വാ​സ​ലാ​ത്ത്​ ബ​സ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ പു​നഃ​ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ചു

0

മ​സ്​​ക​ത്തി​ലെ​യും സ​ലാ​ല​യി​ലെ​യും സി​റ്റി ബ​സ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ വൈ​കീ​ട്ട്​ ആ​റു​വ​രെ മാ​ത്ര​മാ​യി​രി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ മു​വാ​സ​ലാ​ത്ത്​ അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​ന്‍​റ​ര്‍​സി​റ്റി സ​ര്‍​വി​സു​ക​ളു​ടെ സ​മ​യ​ക്ര​മ​വും പു​നഃ​ക്ര​മീ​ക​രി​ക്കും. പ​ര​മാ​വ​ധി വൈ​കീ​ട്ട്​ ആ​റി​നു​മു​മ്ബ്​ ല​ക്ഷ്യ​സ്​​ഥാ​ന​ത്ത്​ എ​ത്താ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന രീ​തി​യി​ലാ​യി​രി​ക്കും ഇ​ന്‍​റ​ര്‍​സി​റ്റി സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ ക്ര​മീ​ക​രി​ക്കു​ക. ഫെ​റി സ​ര്‍​വി​സു​ക​ളു​ടെ സ​മ​യ​ക്ര​മ​ത്തി​ലും മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​കും. മ​സ്​​ക​ത്തി​ലും സ​ലാ​ല​യി​ലും മാ​ത്ര​മാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ള്‍ സി​റ്റി ബ​സ്​ സ​ര്‍​വി​സ്​ ഉ​ള്ള​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​ര്‍​ച്ചി​ല്‍ പൊ​തു​ഗ​താ​ഗ​തം നി​ര്‍​ത്തി​വെ​ച്ച​ശേ​ഷം സു​ഹാ​റി​ലേ​ത്​ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.ഏ​പ്രി​ല്‍ എ​ട്ടു​ വ​രെ​യാ​ണ്​ രാ​ത്രി​യാ​ത്ര വി​ല​ക്ക്​ നി​ശ്ച​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം കു​റ​യാ​ത്ത​പ​ക്ഷം രാ​ത്രി ലോ​ക്​​ഡൗ​ണ്‍ നീ​ട്ടാ​നോ അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ സ​മ്ബൂ​ര്‍​ണ ലോ​ക്​​ഡൗ​ണോ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യ യാ​ത്ര​വി​ല​ക്കോ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ട്. ഏ​പ്രി​ല്‍, മേ​യ്​ മാ​സ​ങ്ങ​ള്‍ രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ നി​ര്‍​ണാ​യ​ക​മാ​ണെ​ന്നും മോ​ശ​മാ​യ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ സം​ഭ​വി​ക്കാ​തി​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ടു​ത്ത നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​ത്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ വ​രും​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കൈ​കൊ​ള്ളു​മെ​ന്നു​മാ​ണ്​ സു​പ്രീം ക​മ്മി​റ്റി ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. അ​തി​നി​ടെ, സ​മ്ബൂ​ര്‍​ണ ലോ​ക്​​ഡൗ​ണ്‍ ഉ​ണ്ടാ​കാ​നി​ട​യു​ണ്ടെ​ന്ന വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ വ്യാ​പാ​ര മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ ആ​ശ​ങ്ക പ​ര​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷ​ത്തേ​തു​പോ​ലെ ക​ട​ക​ള്‍ അ​ട​ച്ചി​ടേ​ണ്ട അ​വ​സ്​​ഥ​യു​ണ്ടാ​കു​ന്ന​ത്​ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക​മാ​യി പ്ര​യാ​സ​മു​ണ്ടാ​ക്കു​മെ​ന്ന​താ​ണ്​ ഇ​വ​രു​ടെ ആ​ശ​ങ്ക. ക​ഴി​ഞ്ഞ ലോ​ക്​​ഡൗ​ണി​ല്‍ ക​ട​ക​ള്‍ അ​ട​ച്ചി​ടേ​ണ്ടി​വ​ന്ന പ​ല​ര്‍​ക്കും കെ​ട്ടി​ട​യു​ട​മ​ക​ള്‍ വാ​ട​ക ഇ​ള​വു​ചെ​യ്​​ത്​ ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ല. ഇൗ ​വാ​ട​ക ഇ​നി​യും ​കൊ​ടു​ത്ത്​ തീ​ര്‍​ക്കാ​ത്ത​വ​രും ധാ​രാ​ള​മു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.