ജ​യി​ച്ചാ​ല്‍ പാ​ല​ക്കാ​ടി​നെ കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ മി​ക​ച്ച ന​ഗ​ര​മാ​ക്കും: ഇ. ​ശ്രീ​ധ​ര​ന്‍

0

വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ പാ​ല​ക്കാ​ട്ടെ​ത്തി​യ ശ്രീ​ധ​ര​ന്‍ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ട് സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ബി​ജെ​പി ഒ​ദ്യോ​ഗി​ക സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം ന​ട​ത്തി​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും ഇ.​ ശ്രീ​ധ​ര​ന്‍ പാ​ല​ക്കാ​ട്ട് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ചാ​ര​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു.ര​ണ്ടു​വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ന​കം പാ​ല​ക്കാ​ടി​നെ മി​ക​ച്ച ന​ഗ​ര​മാ​ക്കും. താ​ന്‍ പ​ഠി​ച്ച​തും താ​മ​സി​ച്ച​തും പാ​ല​ക്കാ​ട് ന​ഗ​ര​ത്തി​ലാ​ണ്. വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ള​ല്ല വി​ക​സ​ന​മാ​ണ് ത​ന്‍റെ പ്ര​ചാ​ര​ണ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പാ​ല​ക്കാ​ട്ടെ യു​വാ​ക്ക​ളി​ലാ​ണ് ത​ന്‍റെ പ്ര​തീ​ക്ഷ. പ്രാ​യ​കൂ​ടു​ത​ല്‍ അ​നു​ഭ​വ ​സ​മ്ബ​ത്താ​വു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.നേ​ര​ത്തെ രാ​ഷ്ട്രീ​യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​റ​ങ്ങാ​ന്‍ സാ​ഹ​ച​ര്യം ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. 67 കൊ​ല്ലം സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ സേ​വി​ച്ചു. ജ​ന​സേ​വ​ന​ത്തി​ന്‍റെ മ​റ്റൊ​രു മേ​ഖ​ല​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ത്. ഇ​പ്പോ​ള്‍ ആ ​മേ​ഖ​ല അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച്‌ പു​തി​യ രം​ഗ​ത്തേ​ക്ക് വ​രു​ന്നു. ഡ​ല്‍​ഹി, കൊ​ച്ചി തു​ട​ങ്ങി രാ​ജ്യ​ത്തെ എ​ല്ലാ മെ​ട്രോ റെ​യി​ല്‍​വേ​യും പ്രാ​വ​ര്‍​ത്തി​ക​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന് സാ​ധി​ച്ചെ​ന്നും ശ്രീ​ധ​ര​ന്‍ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ പൊ​ന്നാ​നി​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ല്‍ നി​ന്ന് ബി​ജെ​പി പാ​ല​ക്കാ​ട് ജി​ല്ലാ ക​മ്മി​റ്റി ഓ​ഫീ​സി​ല്‍ എ​ത്തി​യ ശ്രീ​ധ​ര​ന് ജി​ല്ലാ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് കെ. ​കൃ​ഷ്ണ​ദാ​സി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ സ്വീ​ക​ര​ണം ന​ല്കി.ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ത്ഥി പ​ട്ടി​ക​യ്ക്ക് ദേ​ശീ​യ നേ​തൃ​ത്വം ഇ​ന്ന് അ​ന്തി​മ രൂ​പം ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. സം​സ്ഥാ​ന ഘ​ട​കം ത​യാ​റാ​ക്കി​യ സാ​ധ്യ​ത പ​ട്ടി​ക അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ കെ.​സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് സ​മി​തി​ക്ക് കൈ​മാ​റും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.