യു.​എ.​ഇ​യും ബ​ഹ്റൈ​നും ത​മ്മി​ലെ ബ​ന്ധം സു​ദൃ​ഢ​വും സു​ശ​ക്ത​വു​മാ​ണെ​ന്ന് കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി

0

യു.​എ.​ഇ സം​രം​ഭ​ക​ത്വ, ചെ​റു​കി​ട, ഇ​ട​ത്ത​രം പ​ദ്ധ​തി കാ​ര്യ സ​ഹ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​അ​ഹ്​​മ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ബ്്ദു​ല്ല ഹ​മീ​ദ് ബ​ല്‍ഹൂ​ല്‍ അ​ല്‍ഫ​ലാ​സി​യെ സ്വീ​ക​രി​ച്ച്‌ സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.യു.​എ.​ഇ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ സാ​യി​ദ് ആ​ല്‍ ന​ഹ്​​യാ​നും ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി രാ​ജാ​വ്​ ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ആ​ശ​യ​വി​നി​മ​യ​വും ബ​ന്ധ​വും വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലെ കാ​ഴ്ച​പ്പാ​ടു​ക​ളും പ്ര​തീ​ക്ഷ​യു​ണ​ര്‍ത്തു​ന്ന​താ​ണ്. ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ല്‍ പ്ര​ത്യേ​ക​മാ​യ ബ​ന്ധ​മാ​ണ് ഇ​തു വ​ഴി രൂ​പ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ള്ള​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ സ​മാ​ധാ​നം സ്ഥാ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും ജി.​സി.​സി ഏ​കീ​ക​ര​ണം ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ലും യു.​എ.​ഇ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റി​‍െന്‍റ കാ​ഴ്ച​പ്പാ​ടു​ക​ളെ അ​ദ്ദേ​ഹം പ്ര​കീ​ര്‍ത്തി​ച്ചു. റി​ഫ പാ​ല​സി​ല്‍ ന​ട​ന്ന കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ ധ​ന​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഖ​ലീ​ഫ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ, വാ​ണി​ജ്യ, വ്യ​വ​സാ​യ, ടൂ​റി​സം കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി സാ​യി​ദ് ബി​ന്‍ റാ​ശി​ദ് അ​സ്സ​യാ​നി എ​ന്നി​വ​രും സ​ന്നി​ഹി​ത​രാ​യി​രു​ന്നു. പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​നു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണ സാ​ധ്യ​ത​ക​ളി​ലേ​ക്ക് വെ​ളി​ച്ചം വീ​ശു​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് ഡോ. ​അ​ഹ്​​മ​ദ് പ​റ​ഞ്ഞു. വ​രും​ദി​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​രു​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ല്‍ സ​ഹ​ക​ര​ണം വ്യാ​പി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധ്യ​മാ​വു​മെ​ന്ന പ്ര​തീ​ക്ഷ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​ങ്കു​വെ​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.