ദോഹ-മാലദ്വീപ് ട്രാവല്‍ ബബിള്‍ ഹോളിഡേസ്​​ സമാപിച്ചു

0

ഹ​മ​ദ് രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തി​യ ട്രാ​വ​ല്‍ ബ​ബി​ള്‍ ഹോ​ളി​ഡേ​സ്​​ പാ​ക്കേി​ലെ അ​വ​സാ​ന യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​യ​ര്‍​വേ​സ്​​ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് ഊ​ഷ്മ​ള​മാ​യ സ്വീ​ക​ര​ണ​മാ​ണ് ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്.എ​ല്ലാ യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്കും പ്ര​ത്യേ​ക സ​മ്മാ​ന​പ്പൊ​തി​ക​ളും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു. കൂ​ടാ​തെ, അ​ടു​ത്ത ഹോ​ളി​ഡേ​സ്​​ യാ​ത്ര​യി​ല്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന സ്​​പെ​ഷ​ല്‍ ഓ​ഫ​ര്‍ കോ​ഡും ന​ല്‍​കി. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത ഭാ​ഗ്യ​വാ​ന് 5000 റി​യാ​ല്‍ മൂ​ല്യ​മു​ള്ള വൗ​ച്ച​റാ​ണ് സ​മ്മാ​ന​മാ​യി ല​ഭി​ച്ച​ത്.കോ​വി​ഡ്-19 പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക​ള്‍​ക്കി​ട​യി​ലും സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും താ​മ​സ​ക്കാ​രാ​യ വി​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സു​വ​ര്‍​ണാ​വ​സ​ര​മാ​ണ് ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​യ​ര്‍​വേ​സ്​​ ഹോ​ളി​ഡേ​സ്​​ ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്.സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്കും അ​വ​ധി​ക്കാ​ലം ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​യ​ര്‍​വേ​സ്​​ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ കോ​വി​ഡ് കാ​ല പാ​ക്കേ​ജാ​ണ് ട്രാ​വ​ല്‍ ബ​ബി​ള്‍ ഹോ​ളി​ഡേ​സ്​. ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നോ ഐ​സ​ലേ​ഷ​നോ റീ​എ​ന്‍​ട്രി പെ​ര്‍​മി​റ്റോ ഇ​ല്ലാ​തെ മാ​ല​ദ്വീ​പി​ല്‍ അ​വ​ധി​ക്കാ​ലം ആ​ഘോ​ഷി​ച്ച്‌ തി​രി​ച്ചു​വ​രാ​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യ​മാ​ണ് ട്രാ​വ​ല്‍ ബ​ബി​ള്‍ ഹോ​ളി​ഡേ​സ്​​ ന​ല്‍​കു​ന്ന​ത്. ഖ​ത്ത​ര്‍ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കു​ന്ന കോ​വി​ഡ്-19 അ​പ​ക​ട സാ​ധ്യ​ത കു​റ​ഞ്ഞ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ പ​ട്ടി​ക​യി​ല്‍ മാ​ല​ദ്വീ​പു​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​യ​ര്‍​വേ​സ്​​ പാ​ക്കേ​ജ് പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്.ഖ​ത്ത​റി​ല്‍​നി​ന്നും മാ​ല​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്കും തി​രി​ച്ച്‌ ഖ​ത്ത​റി​ലേ​ക്കു​മു​ള്ള വി​മാ​ന ടി​ക്ക​റ്റ്, താ​മ​സം, എ​യ​ര്‍​പോ​ര്‍​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്ന് ഹോ​ട്ട​ലി​ലേ​ക്കും തി​രി​ച്ച്‌ എ​യ​ര്‍​പോ​ര്‍​ട്ടി​ലേ​ക്കു​മു​ള്ള യാ​ത്ര, നി​കു​തി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യ​ട​ങ്ങു​ന്ന​താ​ണ് പാ​ക്കേ​ജ്. കു​റ​ഞ്ഞ കാ​ല​യ​ള​വി​ലേ​ക്കു​വേ​ണ്ടി മാ​ത്ര​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന പാ​ക്കേ​ജ് ഏ​റെ ജ​ന​പ്രി​യ​മാ​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ര​ണ്ടു ത​വ​ണ​യാ​ണ് ദീ​ര്‍​ഘി​പ്പി​ച്ച​ത്. 2020 ന​വം​ബ​റി​ല്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ച​തി​നു ശേ​ഷം 70തി​ല​ധി​കം വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് ദോ​ഹ-​മാ​ല​ദ്വീ​പ് സെ​ക്ട​റി​ല്‍ പ​റ​ന്ന​ത്. എ​ക്സ​പ്ഷ​ണ​ല്‍ എ​ന്‍​ട്രി പെ​ര്‍​മി​റ്റ്, ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍, സെ​ല്‍​ഫ്-​ഐ​െ​സാ​ലേ​ഷ​ന്‍ എ​ന്നീ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ല്ലാ​തെ 3000ത്തി​ല​ധി​കം യാ​ത്ര​ക്കാ​രാ​ണ് അ​വ​ധി​ക്കാ​ലം ആ​സ്വ​ദി​ച്ച​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.