കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ ഒ​രു​മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ 99,000 വ​ര്‍​ക്ക്​ പെ​ര്‍​മി​റ്റ്​ പു​തു​ക്കി​യ​താ​യി മാ​ന്‍​പ​വ​ര്‍ അ​തോ​റി​റ്റി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി

0

അ​തോ​റി​റ്റി​യു​ടെ പു​തി​യ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ സം​വി​ധാ​നം ജ​നു​വ​രി 12ന്​ ​ആ​രം​ഭി​ച്ച ശേ​ഷം വ​ര്‍​ക്ക്​ പെ​ര്‍​മി​റ്റ്​ പു​തു​ക്കി​യ​വ​രു​ടെ ക​ണ​ക്കാ​ണി​ത്.അ​തി​നി​ടെ അ​വ​ധി​ക്ക്​ ​നാ​ട്ടി​ല്‍ പോ​യി തി​രി​ച്ചു​വ​രാ​ന്‍ ക​ഴി​യാ​തെ ഇ​ഖാ​മ കാ​ലാ​വ​ധി ക​ഴി​ഞ്ഞ 6000ത്തി​ലേ​റെ പേ​രു​ടെ വ​ര്‍​ക്ക്​ പെ​ര്‍​മി​റ്റ്​ റ​ദ്ദാ​ക്കി. ഇ​തി​ന്​ പു​റ​മെ കു​വൈ​ത്തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ജോ​ലി ഒ​ഴി​വാ​ക്കി നാ​ട്ടി​ല്‍ പോ​യ 4000 പേ​രു​ടെ​യും വ​ര്‍​ക്ക്​ പെ​ര്‍​മി​റ്റ്​ ഇ​ല്ലാ​താ​യി.പു​തി​യ വ​ര്‍​ക്ക്​ പെ​ര്‍​മി​റ്റി​നാ​യി മാ​ന്‍​പ​വ​ര്‍ അ​തോ​റി​റ്റി​യു​ടെ ഇ​ല​ക്​​ട്രോ​ണി​ക്​ ഫോം ​വ​ഴി അ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ അ​ടി​സ്ഥാ​ന നി​ബ​ന്ധ​ന​യാ​യി വെ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്​ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യു​ടെ അ​നു​മ​തി​യാ​ണ്. മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യു​ടെ അ​നു​മ​തി നേ​ടു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ള്‍ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യു​മാ​യും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വ​കു​പ്പു​ക​ളു​മാ​യും ഏ​കോ​പി​പ്പി​ച്ച്‌​ പി​ന്നീ​ട്​ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കും.വി​സ​ക്ക​ച്ച​വ​ടം ത​ട​യാ​നും വി​ദേ​ശി സാ​ന്നി​ധ്യം കു​റ​ച്ച്‌​ ജ​ന​സം​ഖ്യാ ​സ​ന്തു​ല​നം സാ​ധ്യ​മാ​ക്കാ​നും ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ടാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ക​ര്‍​ശ​ന​മാ​യ വ്യ​വ​സ്ഥ ​വെ​ച്ച​ത്. ശ​ക്ത​മാ​യ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലൂ​ടെ​യും മേ​ല്‍​​നോ​ട്ട​ത്തി​ലൂ​ടെ​യും രാ​ജ്യ​ത്തെ തൊ​ഴി​ല്‍ വി​പ​ണി​ക്ക്​ അ​ത്യാ​വ​ശ്യ​മാ​യ​വ​രും നി​ശ്ചി​ത യോ​ഗ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​രും മാ​ത്രം രാ​ജ്യ​ത്ത്​ തൊ​ഴി​ല്‍ വി​സ​യി​ല്‍ എ​ത്തു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യം സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കാ​നാ​ണ്​ ല​ക്ഷ്യം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.