ഒ​ളി​മ്ബി​ക്​​സ്​ ടീ​മു​ക​ള്‍ ദു​ബൈ​യി​ലേ​ക്ക്

0

ദു​ബൈ:  ഒ​ളി​മ്ബി​ക്​​സ്​ ടീ​മു​ക​ള്‍ പ​രി​ശീ​ല​ന​ത്തി​നാ​യി ദു​ബൈ​യി​ലേ​ക്കെ​ത്തു​ന്നു. ചെ​ക്ക്​​ റി​പ്പ​ബ്ലി​ക്കി​െന്‍റ ദേ​ശീ​യ പെന്‍റാ​ത്​​ല​ണ്‍ ടീ​മാ​ണ്​ എ​ത്തി​യ​ത്. അ​ടു​ത്ത ദി​വ​സം​ത​ന്നെ കൂ​ടു​ത​ല്‍ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ ടീ​മു​ക​ള്‍ എ​ത്തിയേക്കും. ഹം​ദാ​ന്‍ സ്​​പോ​ര്‍​ട്​​സ്​ കോം​പ്ല​ക്​​സി​ലാ​ണ്​ ചെ​ക്​ ടീമി​െന്‍റ ​പ​രി​ശീ​ല​നം. ടോ​ക്യോ ഒ​ളി​മ്ബി​ക്​​സി​ന്​ മു​ന്നോ​ടി​യാ​യാ​ണിത്​. പ്ര​ശ​സ്​​ത താ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ മാ​ര്‍​ട്ടി​ന്‍ വ്ലാ​ച്ച്‌, ജാ​ന്‍ ക​ഫ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രെ​ല്ലാം സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ട്. ഇ​വ​രെ​ല്ലാം ഒ​ളി​മ്ബി​ക്​​സി​ന്​ നേ​ര​േ​ത്ത യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടിയിരുന്നു. നാ​ലു​ പ​രി​ശീ​ല​ക​രും ഒപ്പ​മു​ണ്ട്. ​േലാ​കോ​ത്ത​ര മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി പ​രി​ശീ​ല​നം ന​ട​ത്താ​ന്‍ പ​റ്റി​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​മാ​ണ്​ ദു​ബൈ​യി​ലേ​തെ​ന്നും എ​ല്ലാ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും ഇ​വി​ടെ പ​രി​ഹാ​ര​മു​െ​ണ്ട​ന്നും മു​ന്‍ ഒ​ളി​മ്ബ്യ​ന്‍ മി​ഹെ​ല്‍ കൂ​സെ​വ്​ പ​റ​ഞ്ഞു. ലോ​ക​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും അ​ത്യാ​ധു​നി​ക​മാ​യ കാ​യി​ക​സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​വി​ടെയുണ്ട്​. സ്​​പോ​ര്‍​ട്​​സി​ന്​ അ​തി​ര​റ്റ പി​ന്തു​ണ ന​ല്‍​കു​ന്നയിടം. ആ​ദ്യ​മാ​യി​ട്ടാ​വും ​ഇ​ത്ര വ​ലി​യൊ​രു പെന്‍റാ​ത്​​​ല​ണ്‍ ടീം ​ഇ​വി​ടെ എ​ത്തി പ​രി​ശീ​ല​ന​ത്തി​നി​റ​ങ്ങു​ന്ന​ത്. ഇ​വി​ടെ​യു​ള്ള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ചെ​യ്​​തു​ത​രു​ന്ന സ​ഹാ​യ​ങ്ങ​ള്‍ വി​ല​മ​തി​ക്കാ​നാ​വാ​ത്ത​താ​ണ്. ഫു​ട്​​ബാ​ളി​നോ വ​മ്ബ​ന്‍ താ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്കോ മാ​ത്ര​മ​ല്ല ഇ​വി​ടെ പ്രാ​ധാ​ന്യം ന​ല്‍​കു​ന്ന​ത്. അ​ത്​​ല​റ്റി​ക്​​സ്​ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള എ​ല്ല സ്​​പോ​ര്‍​ട്​​സി​നും തു​ല്യ പ്രാ​ധാ​ന്യം ന​ല്‍​കു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പെന്‍റാ​ത്​​​ല​ണ്‍ ടീ​മി​നൊ​പ്പം ചെ​ക്ക്​ റി​പ്പ​ബ്ലി​ക്കി​െന്‍റ ഫെ​ന്‍​സി​ങ്​ ടീ​മി​ലെ ഭാ​വി താ​ര​ങ്ങ​ളും എ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ജിം, ​നീ​ന്ത​ല്‍, ഫെ​ന്‍​സി​ങ്, റ​ണ്ണി​ങ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം ഒ​രു കു​ട​ക്കീ​ഴി​ല്‍ അ​ണി​നി​ര​ക്കു​ന്ന ഹം​ദാ​ന്‍ സ്​​പോ​ര്‍​ട്​​സ്​ കോം​പ്ല​ക്​​സി​ലാ​ണ്​ പ​രി​ശീ​ല​നം. 12 ദി​വ​സം ടീം ​ഇ​വി​ടെ​യു​ണ്ടാ​വും.24 ഹെ​ക്​​ട​റി​ല്‍ വ്യാ​പി​ച്ചു​കി​ട​ക്കു​ന്ന കോം​പ്ല​ക്​​സ്​ ലോ​ക​ത്തി​ലെ​ത​ന്നെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ മോ​ഡേ​ണ്‍ മ​ള്‍​ട്ടി​പ​ര്‍​പ്പ​സ്​ പ​രി​ശീ​ല​ന കേ​ന്ദ്ര​മാ​ണ്. ബാ​സ്​​ക​റ്റ്​​ബാ​ള്‍, ബാ​ഡ്​​മി​ന്‍​റ​ണ്‍, ഹാ​ന്‍​ഡ്​​ബാ​ള്‍, വോ​ളി​ബാ​ള്‍, നീ​ന്ത, വാ​ട്ട​ര്‍​പോ​ളോ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ക്കെ​ല്ലം ഇ​തി​നു​ള്ളി​ല്‍ സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.