അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര പ്ര​തി​രോ​ധ, നാ​വി​ക പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​നം 21 മു​ത​ല്‍

0

അ​ബൂ​ദ​ബി: ഇ​തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര പ്ര​തി​രോ​ധ സ​മ്മേ​ള​നം അ​ബൂ​ദ​ബി നാ​ഷ​ന​ല്‍ ഓ​യി​ല്‍ ക​മ്ബ​നി ബി​സി​ന​സ് സെന്‍റ​റി​ല്‍ 20ന് ​ന​ട​ക്കും.പ്ര​തി​രോ​ധ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​വും സാ​യു​ധ​സേ​ന ജ​ന​റ​ല്‍ ക​മാ​ന്‍​ഡു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച്‌ ന​ട​ക്കു​ന്ന പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​ന​വും സ​മ്മേ​ള​ന​വും യു.​എ.​ഇ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ സാ​യി​ദ് ആ​ല്‍ ന​ഹ്​​യാ​െന്‍റ ര​ക്ഷാ​ക​ര്‍​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് ന​ട​ക്കു​ക. ആ​ഗോ​ള പ്ര​തി​രോ​ധ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും പു​തി​യ സാ​ങ്കേ​തി​ക​വി​ദ്യ​ക​ളും പു​തു​മ​ക​ളും പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കും. യു.​എ.​ഇ പ്ര​തി​രോ​ധ വ്യ​വ​സാ​യ​ത്തി​െന്‍റ വ​ള​ര്‍​ച്ച​യെ പി​ന്തു​ണ​ക്കു​ന്ന പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​ല്‍ ലോ​ക​ത്തി​ലെ പ്ര​ധാ​ന അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര ക​മ്ബ​നി​ക​ള്‍ ത​മ്മി​ല്‍ പു​തി​യ ബ​ന്ധ​ങ്ങ​ള്‍ സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കു​മെ​ന്ന് ഐ​ഡെ​ക്‌​സ്, ന​വ്‌​ഡെ​ക്‌​സ് ഉ​ന്ന​ത സം​ഘാ​ട​ക സ​മി​തി ചെ​യ​ര്‍​മാ​നും പ്ര​തി​രോ​ധ മ​ന്ത്രാ​ല​യം വ്യ​വ​സാ​യ എ​ക്‌​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് മേ​ധാ​വി​യു​മാ​യ മേ​ജ​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ സ്​​റ്റാ​ഫ് പൈ​ല​റ്റ് ഇ​സ്ഹാ​ഖ് സ്വാ​ലി​ഹ് അ​ല്‍ ബ​ലൂ​ഷി വാ​ര്‍​ത്ത​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.ഈ ​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​നം രാ​ജ്യ​ത്തി​െന്‍റ സു​വ​ര്‍​ണ ജൂ​ബി​ലി​യോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ചാ​ണ്. അ​ര​നൂ​റ്റാ​ണ്ടി​ലെ യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ വി​ക​സ​ന നേ​ട്ട​ങ്ങ​ളെ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം ചെ​യ്യു​ന്ന​തോ​ടൊ​പ്പം യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ സ്ഥാ​നം അ​ന്ത​ര്‍​ദേ​ശീ​യ ത​ല​ത്തി​ല്‍ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​നും സ​ഹാ​യി​ക്കും.കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ന​ട​ക്കു​ന്ന അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര എ​ക്‌​സി​ബി​ഷ​നും സ​മ്മേ​ള​ന​വും നി​ശ്ച​യി​ച്ച പ്ര​കാ​രം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​നാ​യ​ത് അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര സ​മൂ​ഹ​ത്തി​നി​ട​യി​ല്‍ യു.​എ.​ഇ​യെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ ആ​ത്മ​വി​ശ്വാ​സം പ​ക​രു​ന്നു.പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ള്‍, പ​ങ്കാ​ളി​ക​ള്‍, സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​ര്‍ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കി​യാ​ണ് പ​രി​പാ​ടി സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​ബൂ​ദ​ബി നാ​ഷ​ന​ല്‍ എ​ക്‌​സി​ബി​ഷ​ന്‍ സെന്‍റ​റി​ന് ചു​റ്റു​മു​ള്ള 19ഓ​ളം ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളെ​യും സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​രെ​യും പാ​ര്‍​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ആ​രോ​ഗ്യ വ​കു​പ്പി​െന്‍റ ഏ​കോ​പ​ന​ത്തോ​ടെ ഓ​രോ ഹോ​ട്ട​ലി​ലും പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന സൗ​ക​ര്യം ഒ​രു​ക്കും. 80ല​ധി​കം രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള ര​ണ്ടാ​യി​ര​ത്തി​ല​ധി​കം പ്ര​തി​രോ​ധ രം​ഗ​ത്തെ നേ​താ​ക്ക​ളും മു​തി​ര്‍​ന്ന എ​ക്‌​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. പ്ര​തി​രോ​ധ​കാ​ര്യ സ​ഹ​മ​ന്ത്രി മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ് അ​ല്‍ ബൊ​വാ​ര്‍​ദി​യു​ടെ പ്ര​സം​ഗ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് 2021ലെ ​പ്ര​തി​രോ​ധ സ​മ്മേ​ള​നം ആ​രം​ഭി​ക്കു​ക. തു​ട​ര്‍​ന്ന് നാ​ലു പ്ര​ധാ​ന സെ​ഷ​നു​ക​ളും ന​ട​ക്കും. അ​ബൂ​ദ​ബി നാ​ഷ​ന​ല്‍ എ​ക്‌​സി​ബി​ഷ​ന്‍ സെന്‍റ​റി​ല്‍ ന​ട​ന്ന വാ​ര്‍​ത്ത​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ സം​ഘാ​ട​ക സ​മി​തി വൈ​സ് ചെ​യ​ര്‍​മാ​നും അ​ഡ്‌​നെ​ക് മാ​നേ​ജി​ങ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റും ഗ്രൂ​പ് സി.​ഇ.​ഒ​യു​മാ​യ ഹു​മൈ​ദ് മ​ത്താ​ര്‍ അ​ല്‍ ദാ​ഹി​രി​യും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.