മേ​യ​റിെന്‍റ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക കാ​റി​ല്‍ കോ​ള​ജ്​ മു​റ്റ​ത്ത്​ വ​ന്നി​റ​ങ്ങി​യ ആ​ര്യ രാ​ജേ​ന്ദ്ര​നെ അ​ധ്യാ​പ​ക​ര്‍ അ​ഭി​മാ​ന​പൂ​ര്‍​വം വ​ര​വേ​റ്റു

0

ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ന​ട​ക്കു​ന്ന ര​ണ്ടാം സെ​മ​സ്​​റ്റ​ര്‍ പ​രീ​ക്ഷ​ക്കു​ള്ള പാ​ഠ​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ റി​വി​ഷ​ന്‍ ചെ​യ്യാ​നാ​ണ് ആ​ര്യ ഓ​ള്‍ സെ​യി​ന്‍​സ് കോ​ള​ജി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച കോ​ള​ജ് തു​റ​ന്നെ​ങ്കി​ലും മ​ന്ത്രി​മാ​ര​ട​ക്കം പ​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ ഉ​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലെ​ത്താ​ന്‍ ആ​ര്യ​ക്ക് സാ​ധി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല. ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച പ​രീ​ക്ഷ​യാ​യ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ അ​ധ്യാ​പ​ക​ര്‍ മാ​ത്ര​മേ കോ​ള​ജി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു​ള്ളൂ.അ​ധ്യാ​പ​ക​രോ​ടും ജീ​വ​ന​ക്കാ​രോ​ടും കു​റ​ച്ചു​നേ​രം കു​ശ​ലാ​ന്വേ​ഷ​ണം. പി​ന്നീ​ട്​ ബി.​എ​സ്​​സി മാ​ത്ത​മാ​റ്റി​ക്സ് ഡി​പ്പാ​ര്‍​ട്ട്മെന്‍റി​ലെ കാ​സ്മു​റി​യി​ലേ​ക്ക്. ക്ലാ​സ് മു​റി​യി​ല്‍ ആ​ര്യ​ക്കാ​യി ടീ​ച്ച​റു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക ക്ലാ​സ്. ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ന​ട​ക്കു​ന്ന പ​രീ​ക്ഷ​ക്ക് വ​രാ​നു​ള്ള പാ​ഠ​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍, പ്ര​ത്യേ​കം ശ്ര​ദ്ധി​ക്കേ​ണ്ട മേ​ഖ​ല​ക​ളൊ​ക്കെ ടീ​ച്ച​റി​ല്‍​നി​ന്ന് മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി.സം​ശ​യ​ങ്ങ​ളും ഉ​ത്ത​ര​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ഏ​താ​നും മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ള്‍. തു​ട​ര്‍​ന്ന് അ​ധ്യാ​പ​ക​രോ​ട് ന​ന്ദി പ​റ​ഞ്ഞാ​ണ് വീ​ണ്ടും ന​ഗ​ര​ഭ​ര​ണ​ത്തി​ലേ​ക്ക് ആ​ര്യ പോ​യ​ത്. ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച വൈ​കീ​ട്ടു​വ​രെ വി​വി​ധ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും മീ​റ്റി​ങ്ങു​ക​ള്‍​ക്കു​മാ​യി സ​മ​യം ക​ണ്ടെ​ത്തി. തു​ട​ര്‍​ന്ന് വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി അ​ര്‍​ധ​രാ​ത്രി​വ​രെ പ​ഠ​നം.ര​ണ്ടാം സെ​മ​സ്​​റ്റ​റി​ലെ നാ​ലാം പ​രീ​ക്ഷ​യാ​ണ് ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ചാ​ര​ണ​കാ​ല​ത്ത് ന​ട​ന്ന മൂ​ന്ന് പ​രീ​ക്ഷ​ക​ളും ആ​ര്യ​ക്ക് എ​ഴു​താ​ന്‍ സാ​ധി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല. ഇ​നി മൂ​ന്ന് പ​രീ​ക്ഷ​ക​ള്‍​കൂ​ടി ഈ ​മാ​സ​മു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.