ട്രെ​യി​ന്‍ യാ​ത്ര​ക്കി​ടെ കു​ഴ​ഞ്ഞു​വീ​ണ യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​യെ ചു​മ​ലി​ലേ​റ്റി ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ച എം.​എ​സ്. ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​ന് അ​ഭി​ന​ന്ദ​ന പ്ര​വാ​ഹം

0

ജ​നു​വ​രി 18നാ​ണ് തൃ​ശൂ​ര്‍ റെ​യി​ല്‍​വേ സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ല്‍ 54കാ​രി​യാ​യ കോ​ഴി​ക്കോ​ട് വ​ട​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി​നി അ​നി​ത എ​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​ക്ക് നെ​ഞ്ചു​വേ​ദ​ന​യു​ണ്ടാ​യ​താ​യി റെ​യി​ല്‍​വേ പാ​സ​ഞ്ചേ​ഴ്സ് എ​മ​ര്‍​ജ​ന്‍​സി ന​മ്ബ​റാ​യ 182ല്‍ ​സ​ന്ദേ​ശം ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്.ബോ​ഗി​ക്ക​രു​കി​ല്‍ ഓ​ടി​യെ​ത്തി​യ ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​െന്‍റ കൈ​ക​ളി​ലേ​ക്ക് കു​ഴ​ഞ്ഞ​വീ​ണ ഇ​വ​രെ സ്ട്രെ​ക്ച​റി​ന്​ കാ​ത്തു​നി​ല്‍​ക്കാ​തെ കോ​രി​യെ​ടു​ത്ത് ഓ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ര്‍​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് വാ​ഹ​ന​ത്തി​ല്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ക​യും വി​ദ​ഗ്ധ ചി​കി​ത്സ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. കൃ​ത്യ​സ​മ​യ​ത്ത് അ​ടി​യ​ന്ത​ര ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ ന​ട​ത്തി ഒ​രു ജീ​വ​ന്‍ ര​ക്ഷി​ച്ച ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​നെ ഡി.​ആ​ര്‍.​എം അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കു​ക​യും 4000 രൂ​പ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.ഇ​ത് കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്ത​ബോ​ധ​വും അം​ഗീ​കാ​ര​വു​മാ​യി താ​ന്‍ ക​രു​തു​ന്ന​താ​യി ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​ന്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു. അ​നി​ത​യു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും മ​ക്ക​ളും വി​ളി​ച്ചി​രു​ന്ന​താ​യും ആ​ന്‍​ജി​യോ​പ്ലാ​സ്​​റ്റി​ക്ക്​ ശേ​ഷം അ​നി​ത സു​ഖ​മാ​യി​ട്ട് ഇ​രി​ക്കു​ന്ന​താ​യും അ​റി​യി​ച്ച​താ​യി ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​ന്‍ പ​റ​യു​ന്നു. ഭാ​ര്യ സു​ബി, മ​ക്ക​ളാ​യ ഗാ​യ​ത്രി, ഗോ​പി​ക, ഗോ​കു​ല്‍ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന​താ​ണ് കു​ടും​ബം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.