2020 ലെ ഫോര്‍മുല 1 അവസാന മല്‍സരത്തില്‍ വെര്‍സ്റ്റപ്പന്‍ വിജയിച്ചു

0

അബുദാബി ഗ്രാന്‍ഡ് പ്രീയില്‍ യുഎഇയില്‍ നടന്ന 2020 ഫോര്‍മുല 1 ലോക ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പിന്റെ അവസാന മല്‍സരത്തില്‍ റെഡ് ബുള്‍ ഡ്രൈവര്‍ മാക്സ് വെര്‍സ്റ്റപ്പന്‍ വിജയിച്ചു. യാസ് മറീന സര്‍ക്യൂട്ടില്‍ സീസണിലെ രണ്ടാം വിജയം ഉറപ്പിക്കാന്‍ വെര്‍സ്റ്റപ്പന്‍ 55 ലാപ്പ് ഓട്ടം 1:36:28 ന് പൂര്‍ത്തിയാക്കി.മെഴ്‌സിഡസ് ഡ്രൈവര്‍ വാല്‍ട്ടേരി ബോട്ടാസ് 15.97 സെക്കന്‍ഡില്‍ പിന്നിലായി രണ്ടാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി. ബോട്ടാസിന്റെ സഹതാരം ലൂയിസ് ഹാമില്‍ട്ടണ്‍ വെര്‍സ്റ്റപ്പന്‍ പിന്നില്‍ 18.41 സെക്കന്‍ഡില്‍ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി. വൈറസ് ബാധിച്ച 2020 സീസണ്‍ അബുദാബിയില്‍ 17-ആം റൗണ്ടിന് ശേഷം അവസാനിച്ചു, ലൂയിസ് ഹാമില്‍ട്ടണ്‍ 2020 എഫ് 1 കിരീടം നേടി, ഇത് താരത്തിന്‍റെ കരിയറിലെ ഏഴാമത്തെ കിരീടമാണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.