സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് മരണം ഒമ്ബതു​ മാസത്തെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍

0

റി​യാ​ദ്​: 

കോ​വി​ഡ്​ വ്യാ​പ​ന​മു​ണ്ടാ​യ​ശേ​ഷം ഒ​മ്ബ​തു​ മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ ഏ​റ്റ​വും കു​റ​ഞ്ഞ പ്ര​തി​ദി​ന മ​ര​ണ​നി​ര​ക്കാ​ണ്​ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്​​ത​ത്. രാ​ജ്യ​ത്ത്​ വി​വി​ധ​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധി​ച്ച്‌​ 10 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു. 234 പേ​ര്‍​ക്ക്​ പു​തു​താ​യി കോ​വി​ഡ്​ സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു. 357 പേ​ര്‍ കോ​വി​ഡ്​ മു​ക്ത​രാ​യി. ആ​കെ കോ​വി​ഡ്​ കേ​സു​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം 3,58,336 ആ​യി. രോ​ഗ​മു​ക്ത​രു​ടെ ആ​കെ എ​ണ്ണം 3,48,238 ആ​യി ഉ​യ​ര്‍​ന്നു. ആ​കെ മ​ര​ണ​സം​ഖ്യ 5940 ആ​ണ്. അ​സു​ഖ​ബാ​ധി​ത​രാ​യി രാ​ജ്യ​ത്ത്​ അ​വ​ശേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 4158 ആ​യി കു​റ​ഞ്ഞു. ഇ​തി​ല്‍ 596 പേ​രാ​ണ്​ ഗു​രു​ത​ര​നി​ല​യി​ലു​ള്ള​ത്.ഇ​വ​ര്‍ തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ്. രാ​ജ്യ​ത്തെ കോ​വി​ഡ്​ മു​ക്തി നി​ര​ക്ക്​ 97.1 ശ​ത​മാ​ന​മാ​യി ഉ​യ​ര്‍​ന്നു. മ​ര​ണ​നി​ര​ക്ക്​ 1.7 ശ​ത​മാ​ന​വു​മാ​യി. ക​ഴി​ഞ്ഞ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്​​ത പു​തി​യ കോ​വി​ഡ്​ കേ​സു​ക​ള്‍: റി​യാ​ദ്​ 70, മ​ക്ക 42, കി​ഴ​ക്ക​ന്‍ പ്ര​വി​ശ്യ 35, മ​ദീ​ന 27, ഖ​സീം 17, അ​സീ​ര്‍ എ​ട്ട്, ന​ജ്​​റാ​ന്‍​ എ​ട്ട്, അ​ല്‍​ജൗ​ഫ്​​ ഏ​ഴ്, ത​ബൂ​ക്ക്​​ ആ​റ്, ജീ​സാ​ന്‍​​ അ​ഞ്ച്, ഹാ​ഇ​ല്‍​ മൂ​ന്ന്, വ​ട​ക്ക​ന്‍ അ​തി​ര്‍​ത്തി മേ​ഖ​ല​ മൂ​ന്ന്, അ​ല്‍​ബാ​ഹ മൂ​ന്ന്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.