ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ബോ​റി​സ് ജോ​ണ്‍‌​സ​ന്‍റെ ഇ​ന്ത്യാ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം ന​ട​ന്നേ​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്

0

കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സി​ന്‍റെ അ​തി​വേ​ഗം പ​ട​രു​ന്ന പു​തി​യ വ​ക​ഭേ​ദം ബ്രി​ട്ട​നി​ല്‍‌ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ആ​ശ​ങ്ക​ക​ള്‍ നി​ല​നി​ല്‍​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ ബോ​റി​സ് ജോ​ണ്‍‌​സ​ന്‍റെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം ഉ​ണ്ടാ​യേ​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ ഡോ. ​ച​ന്ദ് നാ​ഗ്പോ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.നി​ല​വി​ലെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ബോ​റി​സ് ജോ​ണ്‍‌​സ​ന്‍റെ ഇ​ന്ത്യാ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം സാ​ധ്യ​മ​ല്ല. അ​ഞ്ച് ആ​ഴ്ച​ത്തേ​ക്ക് ഒ​രു തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​ണ്. വൈ​റ​സി​ന്‍റെ മാ​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ ദൈ​നം​ദി​ന അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ സം​ഭ​വി​ക്കു​ന്നു. ഈ ​തോ​തി​ലു​ള്ള അ​ണു​ബാ​ധ​യും വ്യാ​പ​ന​വും തു​ട​രു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര സാ​ധ്യ​മ​ല്ലാ​യി​രി​ക്കാം- അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.അ​ടു​ത്ത മാ​സം ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന റി​പ്പ​ബ്ലി​ക് ദി​ന പ​രേ​ഡി​ല്‍ ബോ​റി​സ് ജോ​ണ്‍​സ​ണ്‍ ആ​യി​രു​ന്നു മു​ഖ്യാ​തി​ഥി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.