ബഹ്റൈനിലെ മത്സ്യകൃഷി കുതിച്ചുചാട്ടത്തി​െന്‍റ പാതയില്‍

0

മ​ത്സ്യ​കൃ​ഷി കു​തി​ച്ചു​ചാ​ട്ട​ത്തി​െന്‍റ പാ​ത​യി​ലാ​ണെ​ന്ന് പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത്-​മു​നി​സി​പ്പ​ല്‍-​ന​ഗ​രാ​സൂ​ത്ര​ണ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ലെ കാ​ര്‍ഷി​ക-​സ​മു​ദ്ര​സ​മ്ബ​ദ് വി​ഭാ​ഗം അ​ണ്ട​ര്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ഡോ. ​ന​ബീ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ബു​ല്‍ ഫ​ത്ഹ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. റ​അ്സ് ഹ​യ്യാ​ന്‍ ഭാ​ഗ​ത്തെ മ​ത്സ്യ​കൃ​ഷി വി​ല​യി​രു​ത്തി​യ​ശേ​ഷം സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.ഭാ​വി​യി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ നി​ക്ഷേ​പ​ക​രെ ഈ ​മേ​ഖ​ല​യി​ലേ​ക്ക് ആ​ക​ര്‍ഷി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കും. മ​ത്സ്യ​മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ സ്വ​യം​പ​ര്യാ​പ്​​ത​ത കൈ​വ​രി​ക്കാ​നു​ള്ള ബ​ഹ്​​റൈ​െന്‍റ ശ്ര​മ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് ശ​ക്തി​പ​ക​രു​ന്ന​താ​ണ് മ​ത്സ്യ​കൃ​ഷി​യെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പ്രാ​ദേ​ശി​ക​മാ​യി കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന മ​ത്സ്യ​ങ്ങ​ളാ​ണ് കൃ​ഷി ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. നി​ല​വി​ല്‍ അ​ഞ്ച​ു മേ​ഖ​ല​ക​ളാ​ണ് ഇ​തി​ന്​ തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.