ദുബൈയില്‍ വിദൂര ജോലി സമ്ബ്രദായത്തിന് ശൈഖ് ഹംദാന്‍ അംഗീകാരം നല്‍കി

0

ദു​ബൈ കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ ചെ​യ​ര്‍​മാ​നു​മാ​യ ശൈ​ഖ് ഹം​ദാ​ന്‍ ബി​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ റാ​ഷി​ദ് ആ​ല്‍ മ​ക്​​തൂ​മാ​ണ് അം​ഗീ​കാ​രം ന​ല്‍​കി​യ​ത്. ഭാ​വി​യി​ലെ ജോ​ലി​യു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ക​ത​ക​ള്‍ നി​റ​വേ​റ്റു​ന്ന​തി​നു​ള്ള തൊ​ഴി​ല്‍ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍ ഏ​റ്റ​വും പു​തി​യ സാ​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​ക​ള്‍ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണ​മെ​ന്ന യു.​എ.​ഇ വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ദു​ബൈ ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ റാ​ഷി​ദ് ആ​ല്‍ മ​ക്​​തൂ​മിെന്‍റ കാ​ഴ്ച​പ്പാ​ടു​ക​ള്‍​ക്ക​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് ഇൗ ​തീ​രു​മാ​നം.ലോ​കം കൊ​ട്ടി​യ​ട​ക്ക​പ്പെ​ട്ട കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ബി​സി​ന​സ് സു​സ്ഥി​ര​ത നി​ല​നി​ര്‍​ത്തു​ന്ന​തി​ല്‍ വി​ദൂ​ര ജോ​ലി മി​ക​ച്ച പ​ങ്കാ​ണ് വ​ഹി​ച്ച​ത്. വി​ദൂ​ര ജോ​ലി വി​ജ​യി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട മാ​തൃ​ക​യാ​ണെ​ന്നും പി​ന്നീ​ട് തെ​ളി​യി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു. ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ചു​മ​ത​ല​ക​ള്‍ നി​റ​വേ​റ്റാ​ന്‍ പ്രാ​പ്ത​നാ​ക്കു​ക​യും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ക്രി​യാ​ത്മ​ക​മാ​യി​രി​ക്കാ​ന്‍ സ​ഹാ​യി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന​താ​ണ് വ​ര്‍​ക്ക് ഫ്രം ​ഹോം സ​മ്ബ്ര​ദ​യാ​മെ​ന്ന് ശൈ​ഖ് ഹം​ദാ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. പു​തി​യ കാ​ല​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ പു​തി​യ സ​ങ്കേ​ത​ങ്ങ​ളും പു​തി​യ ചി​ന്താ​രീ​തി​യും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും ഇ​ത് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ഉ​ല്‍​പാ​ദ​ന​ക്ഷ​മ​ത​യെ​യും ജോ​ലി​സ്ഥ​ല​ത്തെ അ​വ​രു​ടെ ന​ല്ല സ്വാ​ധീ​ന​ത്തെ​യും പ്ര​തി​ഫ​ലി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.ദു​ബൈ സ​ര്‍​ക്കാ​റിെന്‍റ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന സം​വി​ധാ​നം വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യാ​ണ് ഞ​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഭാ​വി​യെ ല​ക്ഷ്യം​വെ​ച്ച്‌ വെ​ല്ലു​വി​ളി​ക​ളെ നേ​രി​ടു​ന്ന​തി​ലും അ​വ​ക്ക്​ കൃ​ത്യ​മാ​യ പ​രി​ഹാ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​തി​ലു​മു​ള്ള നി​ര​ന്ത​രം പ​രി​ശ്ര​മ​ത്തി​ലാ​ണ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍. മു​ന്നോ​ട്ടു​ള്ള പ്ര​യാ​ണ​ങ്ങ​ളെ പി​ന്തു​ണ​ക്കു​ന്ന സാ​ങ്കേ​തി​ക​വി​ദ്യ​ക​ള്‍ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള അ​വ​സ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മി​ക​ച്ച രീ​തി​യി​ല്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​തി​ലാ​ണ് ഞ​ങ്ങ​ളു​ടെ ശ്ര​ദ്ധ. ആ​ശ​യ​വി​നി​മ​യ​വും വി​വ​ര​സാ​ങ്കേ​തി​ക​വി​ദ്യ​യും ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് എ​വി​ടെ​നി​ന്നും ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ചു​മ​ത​ല​ക​ള്‍ നി​ര്‍​വ​ഹി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന​താ​യി​രി​ക്ക​ണം ഭാ​വി​യി​ലെ ലോ​ക​മെ​ന്നും ഹം​ദാ​ന്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി. ഗ​വ​ണ്‍​മെന്‍റി​െന്‍റ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ന് അ​ന്ത​ര്‍​ദേ​ശീ​യ നി​ല​വാ​ര​വു​മാ​യി പൊ​രു​ത്ത​പ്പെ​ടു​ന്ന നി​ര​വ​ധി സ​ങ്കേ​ത​ങ്ങ​ള്‍ സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കു​ക​യാ​ണ് വ​ര്‍​ക്കം ഫ്രം ​ഹോം സ​മ്ബ്ര​ദാ​യം പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്.മാ​ന​വ വി​ഭ​വ​ശേ​ഷി​യി​ല്‍ നി​ക്ഷേ​പം ന​ട​ത്തു​ക വ​ഴി ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ക​ഴി​വു​ക​ള്‍ വി​ക​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ലൂ​ടെ സ​ര്‍​ക്കാ​റിെന്‍റ കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​ത വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​മെ​ന്നു​മു​ള്ള ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദി​െന്‍റ കാ​ഴ്ച​പ്പാ​ട് ഭാ​വി​യി​ലെ ജോ​ലി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി ഞ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് ദു​ബൈ ഗ​വ​ണ്‍​മെന്‍റ് മാ​ന​വ വി​ഭ​വ​ശേ​ഷി വ​കു​പ്പ് ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ലി സാ​യി​ദ് അ​ല്‍ ഫ​ലാ​സി പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.