ടൂ​റി​സ്​​റ്റ്​ വി​സ​യി​ല്‍ ദു​ബൈ​യി​ല്‍ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്ക്​ ഇ​നി ഡി​സ്​​കൗ​ണ്ട്​ കാ​ര്‍​ഡു​ക​ളും

0

മൊ​ബൈ​ല്‍ ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​ന്‍ വ​ഴി​യാ​ണ്​ ഓ​ഫ​റു​ക​ള്‍ ല​ഭി​ക്കു​ക. ഈ ​കാ​ര്‍​ഡ്​ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌​ രാ​ജ്യ​ത്തി​െന്‍റ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലെ ഷോ​പ്പി​ങ്​ സെന്‍റ​റു​ക​ള്‍, ഷോ​പ്പു​ക​ള്‍, റ​സ്​​റ്റാ​റ​ന്‍​റു​ക​ള്‍, ഹോ​ട്ട​ല്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള സ്​​ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന്​ ഓ​ഫ​റു​ക​ള്‍ സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കാം. ജ​ന​റ​ല്‍ ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് ഓ​ഫ് റെ​സി​ഡ​ന്‍​സി ആ​ന്‍​ഡ് ഫോ​റി​നേ​ഴ്സ് അ​ഫ​യേ​ഴ്സാ​ണ് (ജി.​ഡി.​ആ​ര്‍.​എ​ഫ്.​എ) പ​ദ്ധ​തി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത്. പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ലോ​ഞ്ചി​ങ്​ ജൈ​ടെ​ക്സ് ടെ​ക്നോ​ള​ജി വീ​ക്കി​ല്‍ ജി.​ഡി.​ആ​ര്‍.​എ​ഫ്.​എ ദു​ബൈ മേ​ധാ​വി മേ​ജ​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്‌ അ​ഹ്‌​മ​ദ്‌ അ​ല്‍ മ​റി​യും ദു​ബൈ ഇ​ക്ക​ണോ​മി​ക് ഡി​പ്പാ​ര്‍​ട്ട്മെന്‍റ്​ ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ സാ​മി അ​ല്‍ കം​സി​യും ചേ​ര്‍​ന്ന്​ നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ചു.അ​ല്‍ സാ​ദ ടൂ​റി​സ്​​റ്റ്​ സ്മാ​ര്‍​ട്ട് കാ​ര്‍​ഡ് എ​ന്ന പേ​രി​ലാ​ണ് കി​ഴി​വ്. പാ​സ്പോ​ര്‍​ട്ട് കൗ​ണ്ട​റി​ന് മു​ന്നി​ലെ​ത്തു​ന്ന ടൂ​റി​സ്​​റ്റു​ക​ള്‍​ക്ക് ആ​പ് ഡൗ​ണ്‍​ലോ​ഡ് ചെ​യ്യാ​ന്‍ എ​മി​ഗ്രേ​ഷ​ന്‍ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍ പ്ര​ത്യേ​ക ബാ​ര്‍​കോ​ഡ് ന​ല്‍​കും. ഇ​തി​ലെ കോ​ഡ് സ്കാ​ന്‍ ചെ​യ്ത്​ പാ​സ്പോ​ര്‍​ട്ട് ന​മ്ബ​റും എ​ത്തി​യ തീ​യ​തി​യും ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യു​ന്ന​തോ​ടെ പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​കും. പ്രൊ​മോ​ഷ​ന്‍ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും അ​തി​െന്‍റ ലൊ​ക്കേ​ഷ​നും ആ​പ്പി​ല്‍ ദൃ​ശ്യ​മാ​കും. പ​ദ്ധ​തി​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കു​ന്ന സ്​​ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ഓ​ഫ​റു​ക​ള്‍ അ​റി​യി​പ്പാ​യി ല​ഭി​ക്കും. ദു​ബൈ​യി​ലെ നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​ദ്ധ​തി​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക്​ മ​ട​ങ്ങു​ന്ന​തോ​ടെ കാ​ര്‍​ഡ്​ അ​സാ​ധു​വാ​കും. മ​റ്റൊ​രു ടൂ​റി​സ്​​റ്റ് വി​സ​യി​ല്‍ എ​ത്തു​മ്ബോ​ള്‍ പു​തി​യ കാ​ര്‍​ഡ് ന​ല്‍​കും. സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​രു​ടെ സ​ന്തോ​ഷ​മാ​ണ്​ ത​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ പ്ര​ധാ​ന​മെ​ന്നും അ​ത്​ വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കാ​നാ​ണ് ഇ​ത്ത​രം പ​ദ്ധ​തി​ക​ള്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും മേ​ജ​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്‌ അ​ഹ്‌​മ​ദ്‌ അ​ല്‍​മ​രി പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.