കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ഖാ​മ പു​തു​ക്കാ​ന്‍ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ സം​വി​ധാ​നം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ ശേ​ഷം ഇൗ ​സേ​വ​നം ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്​ 21,19,641 പേ​ര്‍

0

മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​െന്‍റ ഇ-​സ​ര്‍​വി​സി​ല്‍ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യു​ന്ന ക​മ്ബ​നി​ക​ള്‍​ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക യൂ​സ​ര്‍ നെ​യി​മും പാ​സ് വേ​ര്‍​ഡും അ​നു​വ​ദി​ക്കും. ഇ​ത് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌​ ലോ​ഗി​ന്‍ ചെ​യ്‌​താ​ല്‍ മാ​ര്‍​ച്ച്‌​ ഒ​ന്നു​മു​ത​ല്‍ താ​മ​സ കാ​ര്യ ഓ​ഫി​സു​ക​ളി​ല്‍ നേ​രി​ട്ട് ചെ​ല്ലാ​തെ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ വ​ഴി അ​പേ​ക്ഷ പൂ​രി​പ്പി​ച്ച്‌​ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കാം.ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​െന്‍റ വെ​ബ്‌​സൈ​റ്റി​ല്‍ സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ച പു​തി​യ പേ​ജ് വ​ഴി​യാ​ണ് ഇ- ​സ​ര്‍​വി​സ് ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇം​ഗ്ലീ​ഷ്, അ​റ​ബി​ക് ഭാ​ഷ​ക​ളി​ല്‍ സേ​വ​നം ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. ഗാ​ര്‍​ഹി​ക​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ ഇ​ഖാ​മ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍​ക്ക്​ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​നാ​യി പു​തു​ക്കാം. അ​വ​ധി​ക്ക്​ പോ​യ വി​ദേ​ശി​ക​ള്‍ കോ​വി​ഡ്​ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ തി​രി​ച്ചു​വ​രാ​ന്‍ ക​ഴി​യാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​മു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ തൊ​ഴി​ലു​ട​മ​ക്കോ മ​ന്‍​ദൂ​ബി​നോ ഇ​ഖാ​മ പു​തു​ക്കാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. ഇ​ഖാ​മ പു​തു​ക്ക​ല്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ വി​വി​ധ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​നാ​ക്കി​യ​ത്​ കോ​വി​ഡ്​ കാ​ല​ത്ത്​ വ​ള​രെ​യ​ധി​കം പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ട്ടു. ഡി​ജി​റ്റ​ല്‍​വ​ത്​​ക​ര​ണ​ത്തി​െന്‍റ പാ​ത​യി​ല്‍ അ​തി​വേ​ഗം മു​ന്നോ​ട്ട്​ കു​തി​ക്കു​ക​യാ​ണ്​ കു​വൈ​ത്ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.