അ​​വ​​സാ​​ന​​ഘ​​ട്ട ​െത​​ര​​ഞ്ഞെ​​ടു​​പ്പി​​ന് സു​​ര​​ക്ഷ ന​​ട​​പ​​ടി പൂ​​ര്‍​​ത്തി​​യാ​​യ​​താ​​യി സം​​സ്​​​ഥാ​​ന സു​​ര​​ക്ഷ​​ക്ക്​ 20,603 പൊ​​ലീ​​സ്​

0

20,603 പൊ​​ലീ​​സ്​ ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്​​​ഥ​​രെ നി​​യോ​​ഗി​​ച്ചു. 56 ഡി​​വൈ.​​എ​​സ്.​​പി​​മാ​​ര്‍, 232 ഇ​​ന്‍​​സ്​​​പെ​​ക്ട​​ര്‍​​മാ​​ര്‍, 1172 എ​​സ്.​​ഐ/​​എ.​​എ​​സ്.​​ഐ​​മാ​​ര്‍ എ​​ന്നി​​വ​​രും സീ​​നി​​യ​​ര്‍ സി​​വി​​ല്‍ പൊ​​ലീ​​സ്​ ഓ​​ഫി​​സ​​ര്‍, സി​​വി​​ല്‍ പൊ​​ലീ​​സ്​ ഓ​​ഫി​​സ​​ര്‍ റാ​​ങ്കി​​ലു​​ള്ള 19,143 ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്​​​ഥ​​രും ഇ​​തി​​ല്‍​​പെ​​ടും. 616 ഹോം ​​ഗാ​​ര്‍​​ഡു​​മാ​​രെ​​യും 4325 സ്​​​പെ​​ഷ​​ല്‍ പൊ​​ലീ​​സ്​ ഓ​​ഫി​​സ​​ര്‍​​മാ​​രെ​​യും നി​​യോ​​ഗി​​ച്ചു. ഏ​​ത് അ​​വ​​ശ്യ​​ഘ​​ട്ട​​ത്തി​​ലും പൊ​​ലീ​​സ്​ സാ​​ന്നി​​ധ്യം ഉ​​റ​​പ്പു​​വ​​രു​​ത്തു​​ന്ന​​തി​​ന് 590 ഗ്രൂ​​പ് പ​േ​​ട്രാ​​ള്‍ ടീ​​മി​​നെ​​യും 250 ക്ര​​മ​​സ​​മാ​​ധാ​​ന​​പാ​​ല​​ന പ​േ​​ട്രാ​​ളി​​ങ്​ ടീ​​മി​​നെ​​യും നി​​യോ​​ഗി​​ച്ച​​താ​​യും ഡി.​​ജി.​​പി അ​​റി​​യി​​ച്ച​ു.വ​ട​ക​ര: തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ കോ​ഴി​ക്കോ​ട് റൂ​റ​ല്‍ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ സു​ര​ക്ഷ ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ക്കാ​യി ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ഡോ. ​എ. ശ്രീ​നി​വാ​സ​െന്‍റ കീ​ഴി​ല്‍ വ​ന്‍ ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ള്‍. 10 ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി​മാ​ര്‍, 38 ഇ​ന്‍സ്പെ​ക്ട​ര്‍, 234 എ​സ്.​ഐ, എ.​എ​സ്.​ഐ , 2764 സി​വി​ല്‍ പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, 877 എ​സ്.​പി.​ഒ​മാ​രെ​യും നി​യോ​ഗി​ച്ചി​രി​ക്ക​യാ​ണ്. ഇ​തി​നു​പു​റ​മെ, വി​വി​ധ സാ​യു​ധ പൊ​ലീ​സ് ബ​റ്റാ​ലി​യ​നു​ക​ളി​ല്‍ നി​ന്നും 206 പൊ​ലീ​സ് സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ​യും നി​യോ​ഗി​ച്ചു.2087 ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് 1210 പൊ​ലീ​സ് സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ളും 877 എ​സ്.​പി.​ഒ​മാ​രെ​യും 889 സെ​ന്‍സി​റ്റി​വ് ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് ഓ​രോ പൊ​ലീ​സ് അം​ഗ​ങ്ങ​ളെ​യും 48 ക്രി​ട്ടി​ക്ക​ല്‍ ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് നാ​ലു​വി​ധം പൊ​ലീ​സ് സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ​യു​മാ​ണ് നി​യോ​ഗി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​നു​പു​റ​മെ, 60 മാ​വോ​വാ​ദി ബാ​ധി​ത പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലെ ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലേ​ക്ക്, ഒാ​രോ എ​സ്.​ഐ ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ അ​ഞ്ച് പൊ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ വീ​ത​വും മാ​വോ​വാ​ദി​ ബാ​ധി​ത പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​ന്‍ പ​രി​ധി​യി​ല്‍ 102 ത​ണ്ട​ര്‍ ബോ​ള്‍ട്ട് സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ​യും പ​ട്രോ​ളി​ങ്ങി​ന് നി​യോ​ഗി​ച്ചു. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​ന പാ​ല​ന​ത്തി​നാ​യി 70ഓ​ളം പി​ക്ക​റ്റ് പോ​സ്​​റ്റു​ക​ള്‍ ഏ​ര്‍പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യും റൂ​റ​ല്‍ ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ഡോ. ​എ. ശ്രീ​നി​വാ​സ​ന്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.