അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര ഭി​ന്ന​ശേ​ഷി​ദി​ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ നി​ര​വ​ധി ഭി​ന്ന​ശേ​ഷി​ക്കാ​ര്‍ മ​ക്ക ഹ​റ​മി​ലെ​ത്തി ഉം​റ നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ചു

0

ആ​രോ​ഗ്യ മു​ന്‍​ക​രു​ത​ല്‍ പാ​ലി​ച്ച്‌​ വീ​ല്‍​ചെ​യ​റു​ക​ളി​​ല്‍ ഹ​റ​മി​ലെ​ത്തി​യ ഇ​വ​രെ ഇ​രു​ഹ​റം കാ​ര്യാ​ല​യ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു.ന​ട​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യാ​ത്ത​വ​രും ബ​ധി​ര​രും മൂ​ക​രു​മാ​യ ആ​ളു​ക​ള്‍ സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ട്.​ ഹ​റം കാ​ര്യാ​ല​യ​ത്തി​നു​ കീ​ഴി​ലെ ഇ​ന്‍​ഫ​ര്‍​മേ​ഷ​ന്‍ ആ​ന്‍​ഡ്​​ ക​മ്യൂ​ണി​ക്കേ​ഷ​ന്‍, ​ക്രൗ​ഡ്​ മാ​നേ​ജ്​​മെന്‍റ്, ത്വ​വാ​ഫ്, ഗ​താ​ഗ​തം, സം​സം, സ​ന്ന​ദ്ധ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം, സാ​മൂ​ഹി​ക സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍, സു​ര​ക്ഷ എ​ന്നീ വ​കു​പ്പു​ക​ള്‍​ ഇ​വ​രു​ടെ സേ​വ​ന​ത്തി​നാ​യി രം​ഗ​ത്തു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.സേ​വ​നം എ​ളു​പ്പ​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള കൈ​വ​ള​ക​ള്‍, മാ​സ്​​കു​ക​ള്‍, സ്​ ​റ്റെ​റി​ലൈ​സ​റു​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്​​തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.