സൗ​ദി വ​നി​ത​ക​ള്‍​ക്ക് ടൂ​റി​സം യാ​ത്ര​സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​മ​തി

0

സ്ത്രീ​ശാ​ക്തീ​ക​ര​ണ​ത്തി​നാ​യു​ള്ള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ശ്ര​മ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​ണ്. ഇ​തോ​ടെ പു​രു​ഷ​ന്മാ​ര്‍ മാ​ത്രം കൈ​കാ​ര്യം ചെ​യ്യു​ന്ന ഈ ​രം​ഗ​ത്ത് കൂ​ടു​ത​ല്‍ വ​നി​ത​ക​ള്‍​ക്ക് തൊ​ഴി​ല​വ​സ​ര​ങ്ങ​ള്‍ സൃ​ഷ്​​ടി​ക്ക​പ്പെ​ടും. സൗ​ദി​യി​ലെ നി​യ​മ​മ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ പു​രു​ഷ​ന്മാ​ര്‍​ക്കോ സ്ത്രീ​ക​ള്‍​ക്കോ നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം സാ​ധു​വാ​യ ലൈ​സ​ന്‍‌​സു​ള്ള വി​ദേ​ശ നി​ക്ഷേ​പ​ക​നോ മാ​ത്ര​മേ ടൂ​ര്‍ ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന് അ​നു​വാ​ദ​മു​ള്ളൂ.ഇ​വ​ര്‍​ക്ക് ടൂ​റി​സം യാ​ത്ര​ക​ള്‍ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​നും പ്ര​ത്യേ​ക നി​ര​ക്കു​ക​ള്‍ ഈ​ടാ​ക്കി രാ​ജ്യ​ത്തി​ന​ക​ത്തോ പു​റ​ത്തോ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ വി​പ​ണ​നം ന​ട​ത്താ​നും അ​നു​വാ​ദ​മു​ണ്ട്.കാ​ര്‍ വാ​ട​ക​ക്ക് ന​ല്‍​ക​ല്‍, വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി താ​മ​സ സൗ​ക​ര്യ​മൊ​രു​ക്ക​ല്‍, വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്ക​ലും പ​രി​പാ​ല​ന​വും, ഇ​ന്‍​ഷു​റ​ന്‍​സ് ഒ​രു​ക്ക​ല്‍ എ​ന്നി​വ​യാ​ണ് ടൂ​ര്‍ ഓ​പ്പ​റേ​റ്റ​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്ക് അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.