വിവേകാനന്ദപ്പാറയിലേക്ക്​ ബോട്ട് സര്‍വിസ്​ തുടങ്ങി

0

വി​വേ​കാ​ന​ന്ദ​പ്പാ​റ​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള പൂം​പു​കാ​ര്‍ ഷി​പ്പി​ങ്​ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​െന്‍റ ബോ​ട്ട് സ​ര്‍​വി​സ്​ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച മു​ത​ല്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ചു.കോ​വി​ഡ് മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ച്ച്‌ വേ​ണം സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍ ബോ​ട്ടി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ക്കേ​ണ്ട​ത്. പ​ത്മ​നാ​ഭ​പു​രം കൊ​ട്ടാ​രം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​ക​ള്‍ ഏ​താ​നും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മു​മ്ബ് സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി തു​റ​ന്നു​കൊ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.ഇ​തി​െന്‍റ അ​ടി​സ്​​ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ അ​ടു​ത്തി​ടെ ക​ന്യാ​കു​മാ​രി സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ച മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി എ​ട​പ്പാ​ടി കെ.​പ​ഴ​നി​സ്വാ​മി​യാ​ണ് ബോ​ട്ട് സ​ര്‍​വി​സ്​ വീ​ണ്ടും തു​ട​ങ്ങാ​ന്‍ നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​െന്‍റ അ​ടി​സ്​​ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ബോ​ട്ട് സ​ര്‍​വി​സി​െന്‍റ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ഡ​ല്‍​ഹി പ്ര​തി​നി​ധി ദ​ള​വാ​യ്സു​ന്ദ​രം, ക​ല​ക്ട​ര്‍ എം. ​അ​ര​വി​ന്ദ് ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന് നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ചു.അ​ടു​ത്തി​ടെ അ​ത്യാ​ധു​നി​ക സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളോ​ടു​കൂ​ടി​യ ര​ണ്ട് ബോ​ട്ടു​ക​ള്‍ പൂം​പു​കാ​ര്‍ ഷി​പ്പി​ങ് കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ വാ​ങ്ങി​യി​രു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.