മ​ല​യാ​റ്റൂ​ര്‍ മ​ണ​പ്പാ​ട്ടു​ചി​റ​യി​ലെ പ്ലാ​സ്​​റ്റി​ക്​ മാ​ലി​ന്യം നീ​ക്കാ​ന്‍ വാ​ട്ട​ര്‍ സൈ​ക്കി​ളു​മാ​യി മ​ല​യാ​റ്റൂ​ര്‍ സെന്‍റ്​ തോ​മ​സ് ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി സ്കൂ​ളി​ലെ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍

0

സ​യ​ന്‍​സ് ക്ല​ബി​െന്‍റ ​േപ്രാ​ജ​ക്റ്റ് എ​ന്ന നി​ല​യി​ലാ​ണ് ജു​ഗ്ഗീ​സ് കെ. ​ഷാ​ജി​യും സാ​മു​വ​ല്‍ വ​ര്‍​ഗീ​സും വാ​ട്ട​ര്‍ സൈ​ക്കി​ള്‍ നി​ര്‍​മി​ച്ച​ത്.ക്ല​ബ് ക​ണ്‍​വീ​ന​ര്‍ ബെ​ര്‍​ലി വ​ര്‍​ഗീ​സ്, റി​ജോ ജോ​സ​ഫ്, സ​ന​ല്‍ പി. ​തോ​മ​സ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി. വെ​ള്ള​ത്തി​ല്‍ പൊ​ങ്ങി​ക്കി​ട​ക്കാ​നാ​യി ആ​റ് ഇ​ഞ്ച് പി.​വി.​സി പൈ​പ്പ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. പ​ഴ​യ സൈ​ക്കി​ളിെന്‍റ ച​ട്ട​ക്കൂ​ട് രൂ​പ​മാ​റ്റം വ​രു​ത്തി​യാ​ണ് ഇ​തി​ല്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ദി​ശ നി​യ​ന്ത്രി​ക്കാ​ന്‍ മു​ന്‍​ഭാ​ഗ​ത്ത് ലോ​ഹ​പാ​ളി​യും ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.പ്ലാ​സ്​​റ്റി​ക് മാ​ലി​ന്യം ശേ​ഖ​രി​ക്കാ​ന്‍ ത​നി​യെ തു​റ​ക്കു​ക​യും അ​ട​യു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന സം​വി​ധാ​നം വാ​ട്ട​ര്‍ സൈ​ക്കി​ളിെന്‍റ വ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഘ​ടി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.5000 രൂ​പ​യി​ല്‍ താ​ഴെ മാ​ത്രം നി​ര്‍​മാ​ണ ചെ​ല​വു​ള്ള വാ​ട്ട​ര്‍ സൈ​ക്കി​ള്‍ ഒ​രു വി​നോ​ദോ​പാ​ധി​യാ​യും ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​മെ​ന്ന് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.