പോര്‍ച്ചുഗലിന്‍െറ അപരാചിത കുതിപ്പിന്​ ഫ്രാന്‍സ്​ ഫുള്‍സ്​​റ്റോപ്പിട്ടു

0

എന്‍ഗോളോ കാന്‍െറ നേടിയ ഏക ഗോളിനാണ്​ നിലവിലെ നേഷന്‍സ്​ ചാമ്ബ്യന്‍മാരായ പറങ്കിപ്പടക്ക്​​ ഫ്രാന്‍സ്​ മടക്ക ടിക്കറ്റ്​ നല്‍കിയത്​.ആദ്യപകുതിക്ക്​ മുമ്ബ്​ ലഭിച്ച മികച്ച അവസരങ്ങള്‍ ആന്‍റണി മാര്‍ഷ്യല്‍ തുലച്ചെങ്കിലും 54ാം മിനുറ്റില്‍ കാ​േന്‍റ ഫ്രാന്‍സിനായി വലകുലുക്കുകയായിരുന്നു. 2016ന്​ ശേഷമുള്ള കാ​േന്‍റയുടെ ആദ്യ ഗോളാണിത്​. പോര്‍ച്ചുഗലിനാക​ട്ടെ, 2018 ലോകകപ്പിന്​ ശേഷമുള്ള ആദ്യ​ തോല്‍വിയും.ഗ്രൂപ്പ്​ 3ല്‍ അഞ്ച്​ മത്സരങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയായപ്പോള്‍ ഫ്രാന്‍സിന്​ 13ഉം പോര്‍ച്ചുഗലിന്​ 10ഉം പോയന്‍റാണുള്ളത്​. അവസാന മത്സരത്തില്‍ പോര്‍ച്ചുഗല്‍ വിജയിച്ചാലും പരസ്​പരം ഏറ്റുമുട്ടിയതിന്‍െറ കണക്കില്‍ ​ഫ്രാന്‍സ്​ സെമിയിലേക്ക്​ മുന്നേറും.അവസാന മിനുറ്റുകളില്‍ ​റൊണാള്‍ഡോയടക്കമുള്ള മുന്നേറ്റനിര പോര്‍ച്ചുഗലിനായി പൊരുതിക്കളിച്ചെങ്കിലും ഉജ്ജ്വല ഫോമിലായിരുന്ന ​​ഫ്രാന്‍സ്​ ഗോള്‍കീപ്പര്‍ ഹ്യൂഗോ ലോറിസിനെ മറികടക്കാനായില്ല. ​മറ്റു പ്രധാന മത്സരങ്ങളില്‍ ജര്‍മനി ഉ​ക്രയ്​നെ ഒന്നിനെതിരെ മൂന്നുഗോളുകള്‍ക്ക് തകര്‍ത്തപ്പോള്‍ സ്​പെയിനിനെ സ്വിറ്റ്​സര്‍ലന്‍റ്​ 1-1ന്​ പിടിച്ചുകെട്ടി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.