കോ​വി​ഡ്​ പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​നാ​യി പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ മു​ന്‍​നി​ര പോ​രാ​ളി​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ള ആ​നു​കൂ​ല്യം വൈ​കാ​തെ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും

0

ബോ​ണ​സി​ന്​ അ​ര്‍​ഹ​രാ​യ​വ​രു​ടെ പേ​ര്​ വി​വി​ധ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ ത​യാ​റാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ത്​ സി​വി​ല്‍ സ​ര്‍​വി​സ്​ ക​മീ​ഷ​ന്‍ അ​വ​ലോ​ക​നം ന​ട​ത്തി അ​ന്തി​മ പ​ട്ടി​ക ത​യാ​റാ​ക്കി മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യു​ടെ അം​ഗീ​കാ​ര​ത്തി​നാ​യി സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്കും. ഡോ​ക്​​ട​ര്‍​മാ​രും ന​ഴ്​​സു​മാ​രും പാ​രാ​മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ സ്​​റ്റാ​ഫും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്ന ആ​രോ​ഗ്യ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക്​ പു​റ​മെ കോ​വി​ഡ്​ കാ​ല സേ​വ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഏ​ര്‍​പ്പെ​​ട്ട മ​റ്റു സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ വ​കു​പ്പു​ക​ളി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്കും ആ​നു​കൂ​ല്യ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ല്‍​കും. ക​ര്‍​ഫ്യൂ കാ​ല​ത്ത്​ സേ​വ​നം അ​നു​ഷ്​​ഠി​ച്ച പൊ​ലീ​സു​കാ​ര്‍, സൈ​നി​ക​ര്‍, നാ​ഷ​ന​ല്‍ ഗാ​ര്‍​ഡ്​ അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍​ക്കെ​ല്ലാം ആ​നു​കൂ​ല്യം ല​ഭി​ക്കും. വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രാ​ല​യം, ജ​ല, വൈ​ദ്യു​തി മ​ന്ത്രാ​ല​യം ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ​യും പ​ട്ടി​ക ത​യാ​റാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്.എ​ണ്ണ വി​ല കൂ​പ്പു​കു​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു​ണ്ടാ​യ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക ഞെ​രു​ക്ക​ത്തി​നി​ട​യി​ലും നി​ര്‍​ണാ​യ​ക ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ രാ​ജ്യ​ത്തി​നാ​യി ത്യാ​ഗ​മ​ന​സ്സോ​ടെ ജോ​ലി ചെ​യ്​​ത​വ​ര്‍​ക്ക്​ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക ആ​നു​കൂ​ല്യം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ന​ല്‍​കി ആ​ദ​രി​ക്കാ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ല​ക്ഷ​ക്ക​ണ​ക്കി​ന്​ ദീ​നാ​ര്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഇ​തി​നാ​യി ചെ​ല​വ​ഴി​ക്കും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.