കുവൈത്തില്‍ ശനിയാഴ്​ച 691 പേര്‍ക്കുകൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

0

ഇതുവരെ 1,36,341 പേര്‍ക്കാണ്​ വൈറസ്​ ബാധിച്ചത്​. 558 പേര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 1,26,902 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി. രണ്ടുപേര്‍കൂടി മരിച്ചതോടെ രാജ്യത്തെ കോവിഡ്​ മരണം 835 ആയി. ബാക്കി 8604 പേരാണ്​ ചികിത്സയിലുള്ളത്​.111 പേര്‍ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിലാണ്​. 5462 പേര്‍ക്കാണ്​ പുതുതായി കോവിഡ്​ പരിശോധന നടത്തിയത്​. തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ഒരാള്‍ വര്‍ധിച്ചു. സമീപ ദിവസങ്ങളില്‍ കോവിഡ്​ മരണം കുറഞ്ഞുവരുന്നത്​ ആശ്വാസമാണ്​. കഴിഞ്ഞ ആഴ്​ച വരെ ഉയര്‍ന്ന മരണനിരക്ക്​ ആശങ്ക വര്‍ധിപ്പിച്ചിരുന്നു.പ്രതിദിനം എട്ടും ഒമ്ബതും ആയിരുന്ന മരണം രണ്ടും മൂന്നും ആയി കുറഞ്ഞതും തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ 140ന്​ മുകളിലുണ്ടായിരുന്നത്​ കുറഞ്ഞുവരുന്നതും ശുഭവാര്‍ത്തയാണ്​. പുതിയ കേസുകളും​ രോഗമുക്തിയും രണ്ടുമാസത്തിലേറെയാണ്​ ഏകദേശം ഒപ്പത്തിനൊപ്പമാണ്​.അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആകെ ചികിത്സയിലുള്ളവരുടെ എണ്ണം രണ്ടുമാസത്തിലേറെയായി 8000ത്തിന്​ മുകളിലായി​ തുടരുകയാണ്​.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.