ഐഎസ്‌എല്ലില്‍ സീസണിലെ ആദ്യജയത്തിനായി നാളെ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് ഇറങ്ങും

0

മൂന്നാം മത്സരത്തില്‍ കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷത്തെ റണ്ണേഴ്‌സ് അപ്പായ ചെന്നൈയിന്‍ എഫ്‌സിയാണ് എതിര്‍ പക്ഷത്ത്. ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് എട്ടാം സ്ഥാനക്കാരാണെങ്കില്‍ ചെന്നൈയിന്‍ മൂന്നാമതാണ്.ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ എടികെ മോഹന്‍ ബഗാനോട് തോല്‍ക്കുകയുണ്ടായ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് രണ്ടാം മത്സരത്തില്‍ നോര്‍ത്ത് ഈസ്റ്റിനെതിരെ രണ്ട് ഗോളിന് മുന്നിട്ടുനിന്ന ശേഷം സമനില ആവുകയായിരുന്നു. രാത്രി ഏഴരയ്ക്കാണ് മത്സരം നടക്കുക. രണ്ട് മത്സരങ്ങളാണ് നാളെ ഉള്ളത്. വൈകിട്ട് അഞ്ച് മണിക്ക് ജെംഷ‍ഡ്പൂര്‍ എഫ്‌സിയും ഒഡീഷ എഫ്‌സിയും ഏറ്റുമുട്ടും. ജെംഷഡ്‌പൂര്‍ ഒന്‍പതാമതും ഒഡീഷ പത്താം സ്ഥാനത്താണ് ഉള്ളത്.ഐഎസ്‌എല്ലില്‍ ഇന്ന് നടക്കുന്ന മത്സരത്തില്‍ ബെംഗളൂരു എഫ്‌സിയും ഹൈദരാബാദ് എഫ്‌സിയും നേര്‍ക്കുനേര്‍ വരും . ഗോവയില്‍ രാത്രി ഏഴരയ്‌ക്കാണ് മത്സരം നടക്കുക. ബെംഗളൂരു സീസണിലെ ആദ്യ ജയമാണ് ഇതിലൂടെ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഗോവയ്‌ക്കെതിരെ രണ്ട് ഗോളിന് മുന്നിലെത്തിയ ശേഷം ബെംഗളൂരു സമനില വഴങ്ങിയിരുന്നു. ഒഡീഷയെ മറുപടിയില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിന് തോല്‍പ്പിച്ചാണ് ഹൈദരാബാദിന്‍റെ ഇത്തവണത്തെ വരവ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.