44ാ​മ​ത് ​കേ​ര​ള​ ​ഫി​ലിം​ ​ക്രി​ട്ടി​ക്‌​സ് ​അ​വാ​ര്‍​ഡു​ക​ള്‍​ ​പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കുകയുണ്ടായി

0

ലി​ജോ​ ​ജോ​സ് ​പെ​ല്ലി​ശ്ശേ​രി​ ​സം​വി​ധാ​നം​ ​ചെ​യ്ത​ ​ജ​ല്ലി​ക്കട്ട് ​മി​ക​ച്ച​ ​ചി​ത്ര​മാ​യി​ ​തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു.​ ചിത്രത്തിന്‍റെ നിര്‍മ്മാണം ​ഒ.​തോ​മ​സ് ​പ​ണി​ക്ക​രായിരുന്നു . മി​ക​ച്ച​ ​സം​വി​ധാ​യി​ക​യാ​യി​ ​ഗീ​തു​ ​മോ​ഹ​ന്‍​ദാ​സി​നെ ​തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്തു.വേറിട്ട കഥ കാണിച്ചു തന്ന ചിത്രം ​മൂ​ത്തോ​നിനാണ് അവാര്‍ഡ് .​ ​കൂടാതെ മൂ​ത്തോ​നി​ലെ​ ​അ​ഭി​ന​യ​ത്തി​ന് ​നി​വി​ന്‍​ ​പോ​ളി​ ​മി​ക​ച്ച​ ​ന​ട​നാ​യി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.​ ​മ​ഞ്ജു​വാ​രി​യ​രാ​ണ് ​മി​ക​ച്ച​ ​ന​ടിയായത്.​ ​​ ​പ്ര​തി​ ​പൂ​വ​ന്‍​കോ​ഴി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മഞ്ജുവിനെ മികച്ച നടിയാക്കി മാറ്റിയത് .​

ബി​രി​യാ​ണി​യു​ടെ​ ​തി​ര​ക്ക​ഥ​യ്ക്ക് ​സ​ജി​ന്‍​ ​ബാ​ബു​വി​നെ​ ​മി​ക​ച്ച​ ​തി​ര​ക്ക​ഥാ​കൃ​ത്താ​യും തെരഞ്ഞെടുത്തു.​ ​സ​മ​ഗ്ര​ ​സം​ഭാ​വ​ന​ക​ളെ​ ​മാ​നി​ച്ച്‌ ​ച​ല​ച്ചി​ത്ര​ര​ത്‌​നം​ ​പു​ര​സ്‌​കാ​രം​ ​മു​തി​ര്‍​ന്ന​ ​സം​വി​ധാ​യ​ക​നായ​ ​ഹ​രി​ഹ​ര​ന് സമര്‍പ്പിക്കും.​ ഇത് കൂടാതെ മ​മ്മൂ​ട്ടി​ക്ക് ​ക്രി​ട്ടി​ക്‌​സ് ​റൂ​ബി​ ​ജൂ​ബി​ലി​ ​അ​വാ​ര്‍​ഡ് ​നല്‍കും.​ ​അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍​ ​പ്ര​സി​ഡ​ന്റും​ ​ജൂ​റി​ ​ചെ​യ​ര്‍​മാ​നു​മാ​യ​ ​ഡോ.​ ​ജോ​ര്‍​ജ് ​ഓ​ണ​ക്കൂ​റാ​ണ് ​പു​ര​സ്‌​കാ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ ​നിര്‍ണയിച്ചത്.​ ​തേ​ക്കി​ന്‍​കാ​ട് ​ജോ​സ​ഫ്,​ ​ബാ​ല​ന്‍​ ​തി​രു​മ​ല,​ ​ഡോ.​ ​അ​ര​വി​ന്ദ​ന്‍​ ​വ​ല്ല​ച്ചി​റ,​ ​പ്ര​ഫ.​ ​ജോ​സ​ഫ് ​മാ​ത്യു​ ​പാ​ലാ,​ ​എ.​ ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര്‍​ ​എ​ന്നി​വ​ര്‍ ജൂ​റി​യം​ഗ​ങ്ങ​ളായി​ .​ ​ജൂ​റി​യു​ടെ​ ​പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ല്‍ 40​ ​ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളാ​ണ് എത്തിയിരുന്നത് .

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.