പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​ഷ്യ​ല്‍ സം​വാ​ദ​ത്തി​െന്‍റ ര​ണ്ടാം​ഘ​ട്ടം ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച​തി​നു പ​ക​ര​മാ​യി ടൗ​ണ്‍​ഹാ​ള്‍ യോ​ഗ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ്​ ട്രം​പും െഡ​മോ​ക്രാ​റ്റി​ക്​ എ​തി​രാ​ളി ജോ ​ബൈ​ഡ​നും

0

അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റു തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു തൊ​ട്ടു​മു​ന്നെ ന​ട​ക്കു​ന്ന ലോ​ക​ശ്ര​ദ്ധ നേ​ടാ​റു​ള്ള സം​വാ​ദം ട്രം​പി​െന്‍റ കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധ​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളെ തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ടി​വ​ന്നി​രു​ന്നു.ഇ​തി​നു പ​ക​ര​മാ​യാ​ണ്, ‘ടൗ​ണ്‍​ഹാ​ളു​ക​ള്‍’ എ​ന്ന്​ ചു​രു​ക്ക​പ്പേ​രി​ല്‍ അ​റി​യ​പ്പെ​ടാ​റു​ള്ള ​യോ​ഗ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ഇ​രു​വ​രും മു​ന്നോ​ട്ടു​പോ​കു​ന്ന​ത്. ടെ​ലി​വി​ഷ​ന്‍ വ​ഴി കൂ​ടു​ത​ല്‍ പ്രേ​ക്ഷ​ക​രി​ലേ​ക്കും ഇ​ത്​ എ​ത്തി​ക്കാ​റു​ണ്ട്.ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച​യാ​യി​രു​ന്നു ര​ണ്ടാം സം​വാ​ദം ന​ട​ക്കേ​ണ്ടി​യി​രു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​തി​നി​ടെ ട്രം​പി​ന്​ കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന്, ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ സം​വാ​ദ​മാ​കാം എ​ന്ന ബൈ​ഡ​​െന്‍റ നി​ര്‍​ദേ​ശം ട്രം​പ്​ ത​ള്ളു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തോ​ടെ പ​രി​പാ​ടി ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ടി​വ​ന്നു.നേ​ര​ത്തേ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത ചോ​ദ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ ‘ടൗ​ണ്‍​ഹാ​ളി’​ല്‍ വെ​ച്ച്‌​ ഉ​ത്ത​രം ന​ല്‍​കി​യാ​ണ്​ ഇ​രു സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും സം​സാ​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ​മി​യാ​മി​യി​ല്‍ ന​ട​ന്ന ട്രം​പി​െന്‍റ യോ​ഗ​ത്തി​ന്​ ആ​തി​ഥ്യം വ​ഹി​ച്ച​ത്​ നാ​ഷ​ന​ല്‍ ബ്രോ​ഡ്​​കാ​സ​റ്റ്​ി​ങ്​ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​നും (എ​ന്‍.​ബി.​സി) പെ​ന്‍​സി​ല്‍​വേ​നി​യ​യി​ല്‍ ന​ട​ന്ന ബൈ​ഡ​െന്‍റ യോ​ഗ​ത്തി​െന്‍റ നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി​യ​ത്​ അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ ബ്രോ​ഡ്​​കാ​സ്​​റ്റി​ങ്​ ക​മ്ബ​നി(​എ.​ബി.​സി)​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.ഒ​ക്​​ടോ​ബ​ര്‍ 22ന്​ ​ടെ​ന്ന​സി​യി​ലാ​ണ്​ അ​വ​സാ​ന​ത്തെ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​ഷ്യ​ല്‍ സം​വാ​ദം ന​ട​ക്കു​ക. ആ​ദ്യ സം​വാ​ദം സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ 29ന്​ ​ഒ​ഹാ​യോ​വി​ല്‍ ന​ട​ന്നി​രു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.