11 സീറ്റുള്ള കാര്‍ണിവലുമായി കിയ ഉടൻ എത്തും; അതിശയിപ്പിക്കും ഫീച്ചറുകള്‍

0

ഇപ്പോഴിതാ വാഹനപ്രേമികള്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഫുള്‍ 11 സീറ്റർ കിയ കാർണിവല്‍ ഉടൻ ഇന്ത്യൻ വിപണിയില്‍ പ്രവേശിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

അരങ്ങേറ്റം കാത്തിരിക്കുമ്ബോള്‍ തന്നെ ഈ പുതിയ എംപിവി വേരിയന്റ് ഇന്ത്യന്‍ വാഹന വിപണിയെ പിടിച്ചുകുലുക്കുമെന്ന് കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.ഈ ഏറ്റവും പുതിയ എംപിവി വേരിയൻ്റ്, സെഗ്‌മെൻ്റില്‍ വിപ്ലവം സൃഷ്ടിക്കുമെന്ന് കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇന്നോവ, ഫോർച്യൂണർ എന്നിവ പോലുള്ള ഇതിനകം കോണ്‍ഫിഗർ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന മോഡലുകളുടെ പകുതി വിലയ്‌ക്ക് വളരെ ശ്രദ്ധയുള്ള ബദല്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ ഈ വാഹനത്തിന്റെ ലോഞ്ച് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.കിയ കാര്‍ണിവലിന്റെ സ്‌പൈ ചിത്രങ്ങള്‍, അതിന്റെ ദൃശ്യപരതയും സൗന്ദര്യാത്മകതയും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന വലിയ LED ഡേടൈം ലൈറ്റുകള്‍, മുന്‍ പാനലിന് സങ്കീര്‍ണ്ണതയുടെ സ്പര്‍ശം നല്‍കുന്ന വലിയ ക്രോം എന്നിവയാല്‍ ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു ഡിസൈനാണെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകളില്‍ നിന്ന് വ്യക്തമാകുന്നു.മൊത്തത്തില്‍ പുതിയ കാർണിവല്‍ തികച്ചും ഫ്യൂച്ചറിസ്റ്റിക് ഡിസൈനോടെയാണ് വരുന്നത്. പുതിയ അലോയ് വീല്‍ ഡിസൈൻ ഒഴികെയുള്ള സൈഡ് പ്രൊഫൈല്‍ സമാനമാണ്. സെല്‍റ്റോസ് ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റില്‍ കാണുന്നത് പോലെ പിൻഭാഗത്ത് വെർട്ടിക്കല്‍ ടെയില്‍ ലാമ്ബുകള്‍ ഉണ്ട്. ഇവിടെയും അവർക്ക് നീളമേറിയ ഡിസൈൻ ലഭിക്കുന്നു, പക്ഷേ മധ്യത്തില്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നില്ല.കിയ കാര്‍ണിവല്‍ ആഗോളതലത്തില്‍ 7, 9, 11 സീറ്റ് കോണ്‍ഫിഗറേഷനുകളില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊക്കെ കോണ്‍ഫിഗറേഷനുകള്‍ ലഭ്യമാകുമെന്ന് ഇതുവരെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. ആഗോളതലത്തില്‍, കിയ കാര്‍ണിവല്‍ മൂന്ന് എഞ്ചിന്‍ ഓപ്ഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.3.5 ലിറ്റര്‍ ഗ്യാസോലിന്‍ V6, 1.6 ലിറ്റര്‍ ടര്‍ബോ-പെട്രോള്‍ ഹൈബ്രിഡ്, 2.2 ലിറ്റര്‍ ഡീസല്‍ എഞ്ചിന്‍. ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാന്‍സ്മിഷനുമായി ഘടിപ്പിച്ച 2.2 ലിറ്റര്‍ ടര്‍ബോ-ഡീസല്‍ എഞ്ചിന്‍ ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.