കുറഞ്ഞ വില, ദീര്‍ഘകാല വാലിഡിറ്റി; ജിയോയുടെ ബെസ്റ്റ് പ്ലാൻ ഇതാ

0

ജിയോയുടെ പ്ലാനാണ് 1559 രൂപയുടേത്. ഉപയോക്താക്കള്‍ വില കുറഞ്ഞ ദീര്‍ഘകാല വാലിഡിറ്റിയുള്ള പ്ലാൻ ആണ് തിരക്കുന്നതെങ്കില്‍ ഇത് തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്.24 ജിബി ഡാറ്റയാണ് പ്ലാനിലൂടെ ലഭിക്കുന്നത്. ഈ പ്ലാനിലൂടെ ലഭിക്കുന്ന ഡാറ്റ എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും ഉപയോഗിക്കാം. അണ്‍ലിമിറ്റഡ് 5ജി ഡാറ്റ ഓഫറാണ് പ്ലാൻ നല്‍കുന്നത്.പ്രതിദിന ലിമിറ്റ് ഇല്ലാതെ ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് ഈ ഡാറ്റ മുഴുവനായി ഉപയോഗിക്കാനും സാധിക്കുമെന്നതാണ് പ്രത്യേകത. ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച്‌ കഴിഞ്ഞാല്‍ പിന്നെ ഡാറ്റ ആവശ്യമായി വരുമ്ബോള്‍ ഡാറ്റ വൗച്ചറുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച്‌ റീചാര്‍ജ് ചെയ്യേണ്ടതാണ്.അണ്‍ലിമിറ്റഡ് വോയിസ് കോളിംഗ്, ദിവസവും 100 എസ്‌എംഎസ്, ജിയോ ക്ലൗഡ്, ജിയോ ടിവി, ജിയോ സിനിമ, തുടങ്ങിയ ജിയോ ആപ്പുകളടങ്ങുന്ന അധിക ആനുകൂല്യങ്ങളും ഈ പ്ലാനിലൂടെ ലഭിക്കും. ഈ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് 336 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റിയാണ് നല്‍കുന്നത്. ഈ വാലിഡിറ്റി കാലയളവില്‍ ഉടനീളം കോളിങ്, എസ്‌എംഎസ് ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.