ഹാര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോണ്‍ : പുതിയ പോസ്റ്റര്‍ പുറത്തിറങ്ങി

0

ടോം ഹാര്‍പ്പര്‍ സംവിധാനം ചെയ്ത വരാനിരിക്കുന്ന ഒരു അമേരിക്കൻ സ്പൈ ആക്ഷൻ ത്രില്ലര്‍ ചിത്രമാണ് ഹാര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോണ്‍.ഗാല്‍ ഗാഡോട്ട്, ജാമി ഡോര്‍നൻ, ആലിയ ഭട്ട് എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കള്‍. ഇപ്പോള്‍ സിനിമയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റര്‍ റിലീസ് ചെയ്തു.2020 ഡിസംബറില്‍ ഗാഡോട്ട് അഭിനയിക്കാൻ സൈൻ ഇൻ ചെയ്‌തതോടെയാണ് ഹാര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോണിന്റെ വികസനം ആരംഭിച്ചത്, മിഷൻ: ഇംപോസിബിള്‍ ഫിലിമുകള്‍ക്ക് സമാനമായ ഒരു ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ആസൂത്രിതമായ തുടക്കമായിരുന്നു ഈ സിനിമ. അടുത്ത മാസം ഹാര്‍പറും നെറ്റ്ഫ്ലിക്സും യഥാക്രമം ഡയറക്ടറായും വിതരണക്കാരായും സേവനമനുഷ്ഠിക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു, ബാക്കിയുള്ള അഭിനേതാക്കളെ 2022 ന്റെ തുടക്കത്തില്‍ സ്ഥിരീകരിച്ചു. ജനുവരി മുതല്‍ ജൂലൈ വരെ ഇറ്റലി, ലണ്ടൻ, റെയ്ക്ജാവിക്ക്, ലിസ്ബണ്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ചിത്രീകരണം നടന്നു. ചിത്രം 2023 ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് റിലീസ് ചെയ്യും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.