മഴ ശക്തമാകും; വിവിധ ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ട്

0

സംസ്ഥാനത്ത് കാലവര്‍ഷമെത്തുന്നതിന്‍റെ ഭാഗമായി മഴ ശക്തമാകുന്നു. ഇന്നും നാളെയും രണ്ട് ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചു.ഇന്നലെ വിവിധയിടങ്ങളില്‍ ശക്തമായ മഴ ലഭിച്ചിരുന്നു. കാലവര്‍ഷം ജൂണ്‍ നാലിന് എത്തുമെന്നാണ് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പിന്‍റെ പ്രവചനം.മഞ്ഞ അലര്‍ട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ച ജില്ലകള്‍01-06-2023: പത്തനംതിട്ട, ഇടുക്കി02-06-2023: പത്തനംതിട്ട, ഇടുക്കി03-06-2023: പത്തനംതിട്ട, ആലപ്പുഴ, എറണാകുളം, ഇടുക്കി04-06-2023: തിരുവനന്തപുരം, കൊല്ലം, പത്തനംതിട്ട, ആലപ്പുഴ, കോട്ടയം, എറണാകുളം, ഇടുക്കി05-06-2023: പത്തനംതിട്ട, ഇടുക്കി.ഇത്തവണത്തെ കാലവര്‍ഷത്തില്‍ തെക്കൻ ജില്ലകളില്‍ കൂടുതല്‍ മഴ ലഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രവചനം. നിലവില്‍ ആൻഡമാൻ നിക്കോബാര്‍ ദ്വീപുകളിലും ബംഗാള്‍ ഉള്‍ക്കടലിന്റെ തെക്ക് കിഴക്കൻ, കിഴക്ക് മധ്യ ഭാഗങ്ങളിലും കാലവര്‍ഷം എത്തിക്കഴിഞ്ഞു

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.