പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ മരണത്തിനിടയായിക്കിയ സാഹചര്യം നാം എല്ലാവരും അറിഞ്ഞിരിക്കണം ഇത്തരം വീഴ്ച പറ്റാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കണം ഈ വാർത്ത പരമാവധി ഷെയർ ചെയ്യുക

0

ഒരേ കുടുംബത്തിലെ രണ്ട് പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങളെ ഇന്ന് രാവിലെ കിടക്കയിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. ഇവരുടെ മരണകാരണം അന്വേഷിച്ച ശേഷം ഭക്ഷണപാനീയങ്ങളെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ കുട്ടികൾ പുറത്തു നിന്ന് ഒന്നും കഴിച്ചില്ലെന്നും എന്നാൽ ഉറങ്ങാൻ പോകുമ്പോൾ പതിവുപോലെ ഒരു ഗ്ലാസ് പാലാണ് നൽകിയതെന്നും കുട്ടികളുടെ അമ്മ പറഞ്ഞു. റഫ്രിജറേറ്ററിൽ പാലിന്റെ പാത്രം പരിശോധിച്ചപ്പോൾ പാത്രത്തിന്റെ അടിയിൽ 3/4 ഇഞ്ച് വിഷമുള്ള പാമ്പിനെ ചത്ത നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. എങ്ങനെ ഫ്രിഡ്ജിൽ എത്തി പലിൻ പത്രത്തിൽ വീണു??? പച്ചക്കറി മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ചീര കൊണ്ടുവന്ന് ഫ്രിഡ്ജിൽ വെച്ചിരുന്ന ചീര തുറക്കാതെയാണ് വീട്ടുകാർ ഓർത്തത്. കെട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയവ പാലിൻ പത്രത്തിൽ പാമ്പിൻ കുട്ടി വീണതാകാം. കുട്ടികളുടെ മരണകാരണം വ്യക്തമായെങ്കിലും കുടുംബത്തിന് രണ്ട് കുട്ടികളെ നഷ്ടപ്പെട്ടു. അതുകൊണ്ട് ഫ്രിഡ്ജിൽ എന്ത് വയ്ക്കുമ്പോളും ഇലക്കറികളും ഫ്രിഡ്ജിൽ പൊതിഞ്ഞ വസ്തുക്കളും നാം പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. നിങ്ങളുടെ ഫ്രിഡ്ജ് എപ്പോഴും വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കുക, അടുക്കളയിൽ ഒരു ഭക്ഷണവും തുറന്നിടരുത്. *ഈ അപകടത്തിൽ നിന്ന് പഠിക്കുക, ഈ സന്ദേശം വായിക്കുന്നതിൽ മാത്രം ഒതുങ്ങരുത്,ഷെയർ ചെയ്യുക

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.