ഇസ്ലാമിക് കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സേഫ് ഹോമിന്റെ രണ്ടാമത്തെ വീടിന്റെ താക്കോൽ കൈമാറ്റം നടത്തി

0

ഇസ്ലാമിക കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷന്റെ ജീവകാരുണ്യ മേഖലയിലുള്ള പ്രവർത്തനം 10 വർഷം പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച സേഫ് ഹോം പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായിട്ടുള്ള രണ്ടാമത്തെ വീട്, ബീമാപള്ളിയിലെ ഒരു നിർധന കുടുംബത്തിന് നൽകിക്കൊണ്ടുള്ള താ ക്കോൽ കൈമാറ്റം ഇന്ന് നടത്തി. ഇസ്ലാമിക് കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ ചെയർമാൻ അഡ്വക്കേറ്റ് എ എം കെ നൗഫലിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന ചടങ്ങിൽ
മാഹിൻ സാഹിബ്(കേത്തൽ ) പുതുതായി നിർമ്മിച്ച വീടിന്റെ താക്കോൽ കൈമാറ്റം നടത്തി, ചടങ്ങിൽ സെക്രട്ടറി എ അബൂബക്കർ ട്രഷറർ എ അനസ് മുഹമ്മദ് ഇസ്മായിൽ,ഭാരവാഹികളായ നിസാർ അഹമ്മദ് സൈദ് അലി ,,അബ്ദുൽ കലാം,ഷാജഹാൻ, കാദർ റൂബി, സഫറുള്ള, അബ്ദുൽസലാം,,അഫ്സൽ മുന്ന,,അഷറഫ്, മുഹമ്മദ് ബഷീർ, അസീം,ഇസ്മായിൽ,ബിലാൽ,അൻവർ,ഷാഫി
എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.