കാന്‍സെലോ സിറ്റി വിട്ട് ബയേണിലേക്ക്

0

ആറ് മാസത്തെ ലോണിന് ശേഷം 61.5 മില്യണ്‍ പൗണ്ടിന് താരത്തെ വാങ്ങാനും ബയേണ്‍ സമ്മതിച്ചതായാണ് പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. പ്രതിരോധത്തിന്റെ ഇരുവശത്തും കളിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന പോര്‍ച്ചുഗീസ് ഫുള്‍ ബാക്ക് അടുത്ത കാലത്തായി പെപ് ഗ്വാര്‍ഡിയോളയുടെ ആദ്യ ഇലവനുകളില്‍ നിന്ന് അകന്നിരുന്നു‌. കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിലും കാന്‍സെലോ ആദ്യ ഇലവനില്‍ ഇല്ലായിരുന്നു‌.ബയേണ്‍ വളരെക്കാലമായി കാന്‍സെലോയെ സ്വന്തമാക്കാന്‍ പിറകില്‍ ഉണ്ട്‌. സിറ്റി കിരീടം നേടിയ കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍ 36 പ്രീമിയര്‍ ലീഗ് മത്സരങ്ങള്‍ കളിച്ച താരമാണ് കാന്‍സെലോ. അവസാന രണ്ട് സീസണിലെയും പിഎഫ്‌എ പ്രീമിയര്‍ ലീഗ് ടീമിലും താരം ഉണ്ടായിരുന്നു. , നഥാന്‍ എകെ, ജോണ്‍ സ്റ്റോണ്‍സ്, കൈല്‍ വാക്കര്‍, റിക്കോ ലൂയിസ് എന്നിവരെല്ലാം ഉള്ളത് കൊണ്ട് കാന്‍സെലോ ക്ലബ് വിടുന്നതിക് സിറ്റിക്ക് വലിയ ആശങ്ക കാണില്ല.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.