ജോര്‍ഡന്‍ രാജാവിന്‍റെ ഒമാന്‍ സന്ദര്‍ശനത്തിന്​ ഇന്ന്​ തുടക്കം

0

ഇ​രു​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ ജ​ന​ങ്ങ​ളെ സേ​വി​ക്കു​ന്ന​തി​നും അ​വ​രു​ടെ അ​ഭി​ലാ​ഷ​ങ്ങ​ള്‍ നി​റ​വേ​റ്റു​ന്ന​തി​നു​മു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തി​ന്റെ​യും ഏ​കോ​പ​ന​ത്തി​ന്റെ​യും ച​ട്ട​ക്കൂ​ടി​ലാ​ണ് സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം. പ്രാ​ദേ​ശി​ക​വും അ​ന്ത​ര്‍​ദേ​ശീ​യ​വു​മാ​യ സം​ഭ​വ​വി​കാ​സ​ങ്ങ​ളെ സ്പ​ര്‍​ശി​ക്കു​ന്ന​തി​നൊ​പ്പം സം​യു​ക്ത അ​റ​ബ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നെ കു​റി​ച്ചും ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തും.ഇ​രു​രാ​ഷ്ട്ര​ങ്ങ​ള്‍ക്കു​മി​ട​യി​ലെ വാ​ണി​ജ്യ ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ളി​ല്‍ 2021ല്‍ 33.8 ​ശ​ത​മാ​നം വ​ര്‍ധ​ന​വു​ണ്ടാ​യ​താ​യി ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു. 46.2 ദ​ശ​ല​ക്ഷം ഒ​മാ​ന്റെ ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ളാ​യി​രു​ന്നു 2020ല്‍ ​എ​ങ്കി​ല്‍ 2021ല്‍ 61.8 ​ദ​ശ​ല​ക്ഷം റി​യാ​ലാ​യി ഉ​യ​രു​ക​യും ചെ​യ്തു. ജോ​ഡ​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള ക​യ​റ്റു​മ​തി​യി​ലും ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള ഇ​റ​ക്കു​മ​തി​യി​ലും വ​ര്‍​ധ​ന വ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.